Hatari! Mtoto aunguzwa na mama wa kambo...!!

Hatari! Mtoto aunguzwa na mama wa kambo...!!

Heaven on Earth

Platinum Member
Joined
Mar 21, 2013
Posts
37,234
Reaction score
26,754
Nimesikitishwa sana na hii habari,Baadhi ya watu wana roho za ajabu sana
MTOTO.PNG


KATIKA hali isiyokuwa ya kawaida na kinyama mama mmoja aliyetajwa kwa jina moja la Amina,
Mkazi wa Kigamboni Dar es Salaam amedaiwa kumuunguza mtoto Hawa Maulid Mbonde.

Kwa mujibu wa taarifa zilizopatikana zinasema kuwa baba wa mtoto huyo anaishi na mwanamke mwingine huku mama mzazi wa mtoto huyo yuko mkoani Mtwara akiwa ameolewa na mwanaume mwingine.

Aidha habari zaidi zinadai kuwa Maulid Mbonde aliachana na mama wa mtoto huyo muda mrefu na kuamua kuishi na mwanamke mwingine.

Siku ya tukio hilo inadaiwa kuwa mama wa kambo huyo alichukua maji ya moto huku mtoto huyo akiwa amelala akamwagiwa mwilini na kumsababishia majeraha makubwa.Imedaiwa kuwa baada ya mama huyo kufanya tukio hilo alitoroka hadi sasa hajulikani alipo.

source;gumzo la jiji
​

​
 
Jamani hali hii inatsha sana.kuna wengine wanalia wanahitaji watoto,sasa wewe mungu kakubariki ukapata mtoto unashindwa kumtunza sasa ulizaa ya nini au kutafuta kulaaniwa tu.jamani mtoto ni baraka ktk familia so tujifunze kuwalea watoto wetu wenyewe.
 
Huyo nae mama au jini jamani?Mungu atamshughulikia tu ,halafu ukute Hilo li mume lake likimuona Wala halitafanya lolote ni mapendano tu kwa kwenda mbele...:
 
Hizi chuki dhidi ya watoto wa kambo sitaendelea mpaka lini?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Inatia huruma na hasira kwa wakati mmoja.Huyu mtoto anatibiwa wapi?
 
na bado wanasisitizwa ukiachika olewa au acha oa mwingine!shida inarudi kwa watoto aisee
 
kila siku nasema, wanaume mjitahidi kuoa/muishi na wanawake mliozaa nao jamani!
Ss ndo nn hivi
 
yaan kiukweli siwezi kuacha mtoto wangu akaishi na mtu mwingine haswa mama wa kambo ikiwa nipo hai na nguvu ninazo

Yaani mi ndo sithubutu,eti mtt aende kwa baba, kumpa mtu mzigo mwisho wake ndo huu, maana anataka kuolewa hasemi km hataki kulea mtt ambae si wake bali anakuonyesha kwa matendo! Bora anaeweka wazi kuwa hataki/hawezi kuliko kufanya hivi
 
Back
Top Bottom