Hataki 'doggy style' nifanye nini?

..juzi nimeokota demu umri mdogo nimepeleka gesti..nimepiga sana mbele nikaona Bado anadai..nikamgeuza doggy..nimepiga sana ..nashangaa aanalia ongezaa...nikaanza kumchezea mkun.du naona anabinuka Tu anasogeza mkun.du nichezee na kidole...nikawa namtia dole nyuma Huku natia mbele Kwa sana...demu analiaa unaniuaaaa!...duh nikaona ngoja niingize jiti ******.ni ...kudadekiii! Jiti likazama ....duh demu likalia kinyamaa....ikawa mwisho wa mchezo...nikachomoa demu anajamba hovyo....duhuuu....demu akakimbia kuoga hatukuongea...nimemtema jumla..na namba nime block..
 
😬😬😬
 
@Mjumbe wa bwana Ameshamaliza. Hakuna haja ya kucomment tena
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…