Hata wanawake wa kwenye Ndoa nao wanatoa Biriani

Hata wanawake wa kwenye Ndoa nao wanatoa Biriani

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Posts
14,742
Reaction score
32,344
Huu mchezo kwa nini unazidi kupata umaarufu.....hii Dunia laaanakhum....

Huyu dada ni mke wa mtu anafanya kazi na mumewe sehemu moja. Ila analiwa biriani... Hili jambo lilinisikitisha sababu ni dada mzuri na anaonekana decent usoni.

Pamoja na sura macho ....ana mzigo mzuri na hips.jamaa yake anamla biriani.na haya maneno nlihakikishiwa na mwanamke mwenzake ambaye siku hiyo nlijichanganya nikasema wewe suzie kwa nini usiwe kama fatu mtulivu...akacheka mpaka machozi yakamtoka.

Ndo akanambia fatu analiwa biriani...sisi tunamjua mara nyingi tu analowesha sketi au suruali.akanionesha na picha kweli yule dada kaloana sehemu za makalio.kumbe walimpiga picha wenzie sababu wanamchukia anajifanya ni very decent ofisini.

Nilibisha...jana ndo kanionesha yule dada kumbe alisahau kuvaa kizibo kukawa kunatoa maji na alivaa sketi inayoshila kidogo sehemu zake ingawa ni ndefu.yule dada kweli kaloana....

Kwa nini wadada Mnatoa Biriani? Kwa nini lakini? Ninyi mnapata raha gani?
 
Huu mchezo kwa nini unazidi kupata umaarufu.....hii Dunia laaanakhum....

Huyu dada ni mke wa mtu anafanya kazi na mumewe sehemu moja. Ila analiwa biriani... Hili jambo lilinisikitisha sababu ni dada mzuri na anaonekana decent usoni.

Pamoja na sura macho ....ana mzigo mzuri na hips.jamaa yake anamla biriani.na haya maneno nlihakikishiwa na mwanamke mwenzake ambaye siku hiyo nlijichanganya nikasema wewe suzie kwa nini usiwe kama fatu mtulivu...akacheka mpaka machozi yakamtoka.

Ndo akanambia fatu analiwa biriani...sisi tunamjua mara nyingi tu analowesha sketi au suruali.akanionesha na picha kweli yule dada kaloana sehemu za makalio.kumbe walimpiga picha wenzie sababu wanamchukia anajifanya ni very decent ofisini.

Nilibisha...jana ndo kanionesha yule dada kumbe alisahau kuvaa kizibo kukawa kunatoa maji na alivaa sketi inayoshila kidogo sehemu zake ingawa ni ndefu.yule dada kweli kaloana....

Kwa nini wadada Mnatoa Biriani? Kwa nini lakini? Ninyi mnapata raha gani?
Baba mzima Tabia za kike.....kwanini ufuatilie faragha za watu duh
 
Eee bana mjini kuna misemo eti biriani yani mnafananisha chakula pendwa na nanaliu
 
Mwambie huyo dada aache unaa.

Mambo ya biriani ni mambo ya ndani sana kama na yeye anataka ase.e.
 
Yaani mleta mada ni me kweli!!!! Inamaaana ana uleta umbeya hapa kulinda soko lake?? Mara nyingi watu sampuli hii ni wa ku fyekelea mbali watoke sayari hii.
Ati Fatu analiwa biriani. Weye ulitaka aliwe nini zaidi. Siutetei ujinga huu lakini maneno hayo yakitokea kwa me ni hatari kubwaa sana
 
Huu mchezo kwa nini unazidi kupata umaarufu.....hii Dunia laaanakhum....

Huyu dada ni mke wa mtu anafanya kazi na mumewe sehemu moja. Ila analiwa biriani... Hili jambo lilinisikitisha sababu ni dada mzuri na anaonekana decent usoni.

Pamoja na sura macho ....ana mzigo mzuri na hips.jamaa yake anamla biriani.na haya maneno nlihakikishiwa na mwanamke mwenzake ambaye siku hiyo nlijichanganya nikasema wewe suzie kwa nini usiwe kama fatu mtulivu...akacheka mpaka machozi yakamtoka.

Ndo akanambia fatu analiwa biriani...sisi tunamjua mara nyingi tu analowesha sketi au suruali.akanionesha na picha kweli yule dada kaloana sehemu za makalio.kumbe walimpiga picha wenzie sababu wanamchukia anajifanya ni very decent ofisini.

Nilibisha...jana ndo kanionesha yule dada kumbe alisahau kuvaa kizibo kukawa kunatoa maji na alivaa sketi inayoshila kidogo sehemu zake ingawa ni ndefu.yule dada kweli kaloana....

Kwa nini wadada Mnatoa Biriani? Kwa nini lakini? Ninyi mnapata raha gani?
Usipende birian
 
Back
Top Bottom