SodomaMkuu birian nini?? mie kiukwel sijakuelewa
SodomaMkuu birian nini?? mie kiukwel sijakuelewa
Hahahahaaa Pasaka ishaharibiwa na biriani tayariDada si nawe kuonesha ni mwanamke mwenye tabia za kiume ungenyamaza? Kwani nmekutaja jina kuwa ni wewe unaloana? Mi nmesikitika na kukemea hayo mambo.ingekuwa faragha basi nisingejua kuwa analiwa biriani.
Duh basi uache kutumia biriani mkuuKulowana inarzekana pia ni jasho tu,,mm mwnyew nina mwili kidogo,nikisweat kidogokama nmekaa bas suruali italoa maeneo yale
Mkuu nitumie pm duh biriani buanaipo jukwaa la wakubwa mkuu!
mbona mnatuharibia jina la chakula chetu, imenifanya sasa niichukie biriani kwa sababu ya kumaanisha mambo mengine kama mlivyomaanisha tigoHuu mchezo kwa nini unazidi kupata umaarufu.....hii Dunia laaanakhum....
Huyu dada ni mke wa mtu anafanya kazi na mumewe sehemu moja. Ila analiwa biriani... Hili jambo lilinisikitisha sababu ni dada mzuri na anaonekana decent usoni.
Pamoja na sura macho ....ana mzigo mzuri na hips.jamaa yake anamla biriani.na haya maneno nlihakikishiwa na mwanamke mwenzake ambaye siku hiyo nlijichanganya nikasema wewe suzie kwa nini usiwe kama fatu mtulivu...akacheka mpaka machozi yakamtoka.
Ndo akanambia fatu analiwa biriani...sisi tunamjua mara nyingi tu analowesha sketi au suruali.akanionesha na picha kweli yule dada kaloana sehemu za makalio.kumbe walimpiga picha wenzie sababu wanamchukia anajifanya ni very decent ofisini.
Nilibisha...jana ndo kanionesha yule dada kumbe alisahau kuvaa kizibo kukawa kunatoa maji na alivaa sketi inayoshila kidogo sehemu zake ingawa ni ndefu.yule dada kweli kaloana....
Kwa nini wadada Mnatoa Biriani? Kwa nini lakini? Ninyi mnapata raha gani?
Hahaha huu ni msimu zagaoKuna misemo huwa inazuka inaharibu sana kwa watumiaji
Siku hizi nikiiangalia biriani napata ideas mbaya mbaya...hamu ya kula inaisha kabisa!
Hahaha huu ni msimu zagao
Huu mchezo kwa nini unazidi kupata umaarufu.....hii Dunia laaanakhum....
Huyu dada ni mke wa mtu anafanya kazi na mumewe sehemu moja. Ila analiwa biriani... Hili jambo lilinisikitisha sababu ni dada mzuri na anaonekana decent usoni.
Pamoja na sura macho ....ana mzigo mzuri na hips.jamaa yake anamla biriani.na haya maneno nlihakikishiwa na mwanamke mwenzake ambaye siku hiyo nlijichanganya nikasema wewe suzie kwa nini usiwe kama fatu mtulivu...akacheka mpaka machozi yakamtoka.
Ndo akanambia fatu analiwa biriani...sisi tunamjua mara nyingi tu analowesha sketi au suruali.akanionesha na picha kweli yule dada kaloana sehemu za makalio.kumbe walimpiga picha wenzie sababu wanamchukia anajifanya ni very decent ofisini.
Nilibisha...jana ndo kanionesha yule dada kumbe alisahau kuvaa kizibo kukawa kunatoa maji na alivaa sketi inayoshila kidogo sehemu zake ingawa ni ndefu.yule dada kweli kaloana....
Kwa nini wadada Mnatoa Biriani? Kwa nini lakini? Ninyi mnapata raha gani?
Kuanzisha uzi wa umbea umbea na kuusimamia ni kazi ngumu sana.[emoji3]
Kumbe biriani tamu kiasi icho ngoja nijaribu kwa mchepuko wangu
mbona mnatuharibia jina la chakula chetu, imenifanya sasa niichukie biriani kwa sababu ya kumaanisha mambo mengine kama mlivyomaanisha tigo
Mzee povu la nini. We dume zima acha tabia za dada zakoWe mbona unasimamia ikishasimamishwa? Maana unapochangia unaongeza kitu....au hujui? Nyie watu huwa mnazalishwa mnaachwa tu.
Utamwaribu dada wa watu.