Hata wanawake wa kwenye Ndoa nao wanatoa Biriani

Hata wanawake wa kwenye Ndoa nao wanatoa Biriani

Dada si nawe kuonesha ni mwanamke mwenye tabia za kiume ungenyamaza? Kwani nmekutaja jina kuwa ni wewe unaloana? Mi nmesikitika na kukemea hayo mambo.ingekuwa faragha basi nisingejua kuwa analiwa biriani.

Baba mzima Tabia za kike.....kwanini ufuatilie faragha za watu duh
 
Umekazana birian, biriani si uende kwny point ya msingi?
Halafu huo ni umbea tu
Huu mchezo kwa nini unazidi kupata umaarufu.....hii Dunia laaanakhum....

Huyu dada ni mke wa mtu anafanya kazi na mumewe sehemu moja. Ila analiwa biriani... Hili jambo lilinisikitisha sababu ni dada mzuri na anaonekana decent usoni.

Pamoja na sura macho ....ana mzigo mzuri na hips.jamaa yake anamla biriani.na haya maneno nlihakikishiwa na mwanamke mwenzake ambaye siku hiyo nlijichanganya nikasema wewe suzie kwa nini usiwe kama fatu mtulivu...akacheka mpaka machozi yakamtoka.

Ndo akanambia fatu analiwa biriani...sisi tunamjua mara nyingi tu analowesha sketi au suruali.akanionesha na picha kweli yule dada kaloana sehemu za makalio.kumbe walimpiga picha wenzie sababu wanamchukia anajifanya ni very decent ofisini.

Nilibisha...jana ndo kanionesha yule dada kumbe alisahau kuvaa kizibo kukawa kunatoa maji na alivaa sketi inayoshila kidogo sehemu zake ingawa ni ndefu.yule dada kweli kaloana....

Kwa nini wadada Mnatoa Biriani? Kwa nini lakini? Ninyi mnapata raha gani?
 
Wewe ndo unayelalamika we umeona mi nalalamika zaidi ya ku enjoy na kusanifu? Wewe mariamu biriani nini?😁😁😁 Oohh mathew biriani.

Sasa inakuhusu nini?? Ulizaliwa nae?? Vitu vingine muwe mnavunga kazi kulalamika mishahara haitoshi,maisha magumu kumbe mnapiga umbea tu maofisini.
 
Mariam biriani kaleta msamiati mpya
Hivi huyo mariam birian kafanyenyeje naona hili jina lina trend kwenye social media kuanzia Jana sijafuatilia kujua ni nani kafanya nini? Kama unajua mkuu nidokeze
 
Siwelewi wanaume wamekubwa na jini gani.....yaani wao na biriania biriani na wao .... Lakini wanawake wengine nasikia wanataka kabisa waliwe.... Nao waache huo ushenzi.


Kwenye huu uchafu wa kulaumiwa ni wanaume kwa sababu ndiyo huwa wanawaanza wanawake,wanawake ni viumbe dhaifu na wanaume huwa wanatake advantage ya hilo!.....Wanawake pepo yao ipo ila kwa wanaume NO!
 
Huu mchezo kwa nini unazidi kupata umaarufu.....hii Dunia laaanakhum....

Huyu dada ni mke wa mtu anafanya kazi na mumewe sehemu moja. Ila analiwa biriani... Hili jambo lilinisikitisha sababu ni dada mzuri na anaonekana decent usoni.

Pamoja na sura macho ....ana mzigo mzuri na hips.jamaa yake anamla biriani.na haya maneno nlihakikishiwa na mwanamke mwenzake ambaye siku hiyo nlijichanganya nikasema wewe suzie kwa nini usiwe kama fatu mtulivu...akacheka mpaka machozi yakamtoka.

Ndo akanambia fatu analiwa biriani...sisi tunamjua mara nyingi tu analowesha sketi au suruali.akanionesha na picha kweli yule dada kaloana sehemu za makalio.kumbe walimpiga picha wenzie sababu wanamchukia anajifanya ni very decent ofisini.

Nilibisha...jana ndo kanionesha yule dada kumbe alisahau kuvaa kizibo kukawa kunatoa maji na alivaa sketi inayoshila kidogo sehemu zake ingawa ni ndefu.yule dada kweli kaloana....

Kwa nini wadada Mnatoa Biriani? Kwa nini lakini? Ninyi mnapata raha gani?
Kulowana inarzekana pia ni jasho tu,,mm mwnyew nina mwili kidogo,nikisweat kidogokama nmekaa bas suruali italoa maeneo yale
 
Huu mchezo kwa nini unazidi kupata umaarufu.....hii Dunia laaanakhum....

Huyu dada ni mke wa mtu anafanya kazi na mumewe sehemu moja. Ila analiwa biriani... Hili jambo lilinisikitisha sababu ni dada mzuri na anaonekana decent usoni.

Pamoja na sura macho ....ana mzigo mzuri na hips.jamaa yake anamla biriani.na haya maneno nlihakikishiwa na mwanamke mwenzake ambaye siku hiyo nlijichanganya nikasema wewe suzie kwa nini usiwe kama fatu mtulivu...akacheka mpaka machozi yakamtoka.

Ndo akanambia fatu analiwa biriani...sisi tunamjua mara nyingi tu analowesha sketi au suruali.akanionesha na picha kweli yule dada kaloana sehemu za makalio.kumbe walimpiga picha wenzie sababu wanamchukia anajifanya ni very decent ofisini.

Nilibisha...jana ndo kanionesha yule dada kumbe alisahau kuvaa kizibo kukawa kunatoa maji na alivaa sketi inayoshila kidogo sehemu zake ingawa ni ndefu.yule dada kweli kaloana....

Kwa nini wadada Mnatoa Biriani? Kwa nini lakini? Ninyi mnapata raha gani?
Threads zako ulizowahi kuleta hapa JF, nyingi siyo realistic na nyingi ni story za vijiweni; inaelekea uko smart sana ktk kusikiliza na kudaka matukio. Mfano ni ile thread yako ya : Sitosahau Siku Tuliyofika Mbeya Saa 7 mchana - ilikuwa mwaka 1990.
Vipi umeisha maliza masters yako pale Mlimani? Vipi, yule demu anayekoroma sana ulifanikiwa kumuoa?
Nikupe hongera kwa kumwaga threads nyingi hapa JF kuliko members wote!
Uko juu.
Tangu mwaka 2013 hadi sasa, una nyuzi 326, wastani wa nyuzi 65.2 kila mwaka! Big up sana.
 
Kuna misemo huwa inazuka inaharibu sana kwa watumiaji

Siku hizi nikiiangalia biriani napata ideas mbaya mbaya...hamu ya kula inaisha kabisa!
Watunge majina yote mi ndo naenda gengeni hapa kunnua viungoo!!!
 
Kila mtu Ni Shahid wa nafsi yake mweyewe mbele ya mwenyeziMungu
 
Afadhali jina la Tigo sasa lisafishike libaki kuwa ni mtandao wa simu sasa tuhamie biriani
 
Back
Top Bottom