Hata wanaume pia wapo makahaba……!


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,319
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,319 280
Kama imetokea, ni mara chache sana wanaume wanaonunua miili ya wanawake kuzongwa na jamii. Kama ikitokea ni pale tu mwanaume fulani anaposhindwa kujilinda ipasavyo hadi siri yake ya kwenda kwa makahaba ikatoka.

Kwa kawaida wanawake ndio ambao wanalaumiwa, kutukanwa, kukashifiwa na kupata kila aina ya mzigo unaohusiana na ukahaba. Ni kama vile mwanamke anajiuza na kujinunua mwenyewe au kununuliwa na wanawake wenzake. Mwanaume ambaye bila yeye kwenda kununua mwili wa mwanamke, biashara ya ukahaba haiwezi kuwepo, huwa hatajwi kabisa linapokuja suala la kujadili ukahaba.

Bila shaka ni hali kama hii ambayo inawafanya watu wengi kudhani kwamba wanaume hawahusiki kwenye ukahaba, yaani wanashawishiwa na wanawake ambao kujiuza ndio shughuli yao. Kuvaa nguo fupi na mikao ya kihasara pamoja na vitimbwi vingine vimehesabiwa kwamba, ndivyo vyenye kumshawishi mwanaume kuingia kwenye kununua mwili wa mwanamke.

Inaonekana kama vile mwanaume anasamehewa kwa udhaifu wake wa kushindwa kujizuia anapoona maungo ya siri ya mwanamke, hivyo kosa ni la mwanamke ambaye amemshawishi. Lakini taarifa za kitaalamu zinazohusiana na ukahaba zinaonesha kwamba, hata kama wanawake wangekuwa wanavaa nguo ndefu zinazoburuza chini, ikishabainika kwamba ni makahaba, wanaume watamiminika kuwanunua.

Suala hapa siyo kushawishiwa na wanawake wanaojiuza. Wanawake wanaojiuza hujipitisha na kujinadi mbele ya wanaume kwa kuwahi tu kupata wateja, lakini hata wao wanajua kwamba, hawahitaji kujinadi kwa wanaume……………………….
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
unaponunua penzi tu ww ni kahaba mnunuzi, na anayeuza penzi kahaba muuza.

Achilia mbali kujiuza, Kuna wanaume wengine makahaba wa kichini chini, wanajilengesha kwa wanawake wenye fedha
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
bora kama na hili mmeliona wenyewe!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,319
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,319 280
bora kama na hili mmeliona wenyewe!
Feis buku, mie nilishaliona siku nyingi na ndio maana nikaona ni vyema niwajuze na wenzangu..............................
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Asante baba kwa huu uzi coz wanawake tunaonewa sana ile hali bila hao wanaume huo uzinzi hautimii,kibaya zaidi na jamii nayo inawakingia kifua kwa kuwaona eti wao wanashawishiwa wakati wanaume wenyewe wanawafuata hao makahaba vijiweni mwao na kuwanunua,hebu nyie wanaume makahaba achen kwenda kuwanunua tuone watauzia miti?yani mjue kbs nyie wanaume makahaba kwa ninyi ndio wazamini wakuu wa ukahaba hapa dunian!
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
unaponunua penzi tu ww ni
kahaba mnunuzi, na anayeuza penzi kahaba muuza.
Achilia mbali kujiuza, Kuna wanaume wengine makahaba wa kichini chini, wanajilengesha kwa wanawake wenye fedha



Nilkuwa sijui kumbe ndo ilivyo
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,148
Likes
493
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,148 493 180
Asante baba kwa huu uzi coz wanawake tunaonewa sana ile hali bila hao wanaume huo uzinzi hautimii,kibaya zaidi na jamii nayo inawakingia kifua kwa kuwaona eti wao wanashawishiwa wakati wanaume wenyewe wanawafuata hao makahaba vijiweni mwao na kuwanunua,hebu nyie wanaume makahaba achen kwenda kuwanunua tuone watauzia miti?yani mjue kbs nyie wanaume makahaba kwa ninyi ndio wazamini wakuu wa ukahaba hapa dunian!
No offence lakini nawe kahaba?
 
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
722
Likes
15
Points
35
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
722 15 35
unaponunua penzi tu ww ni kahaba mnunuzi, na anayeuza penzi kahaba muuza.

Achilia mbali kujiuza, Kuna wanaume wengine makahaba wa kichini chini, wanajilengesha kwa wanawake wenye fedha
Kichini chini? Aaah Wapi..!!! Nenda beach za Zanzibar na Mombasa. Huko wanaitwa "Beach-boys". Kazi yao ni kujiuza kwa vi-bibi kizee tajiri vya kizungu.
 
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2008
Messages
643
Likes
366
Points
80
lidoda

lidoda

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2008
643 366 80
Bana ehe, biologically mwanaume kaumbika kuwa awe na wanawake wengi. Mboan tunapofuga kuku au mbuzi tunakuweka majike mengi na dume moja?
 
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
357
Likes
0
Points
0
JICHO LA 3

JICHO LA 3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
357 0 0
Bana ehe, biologically mwanaume kaumbika kuwa awe na wanawake wengi. Mboan tunapofuga kuku au mbuzi tunakuweka majike mengi na dume moja?

Hivi kuna ukweli wowote hapo.au ndo mnavojichuklia
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
mkuu pata glasi ya maji. siongezi sipunguzi, umegonga ndipo.
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
bora kama na hili mmeliona wenyewe!
binafsi neno kahaba halijawahi kunitoka kinywani kwa ajili ya kumsuta mwanamke. wakulaumiwa kwa ongezeko la ukahaba duniani ni mwanaume. iwapo sisi wanaume tutakuwa responsible manyumbani kwetu na kuacha kupachika mahousegirl na wasichana wa watu mimba ovyo ovyo kisha watelekeza au hata wake zetu then hii issue tungeizika katika kaburi la sahau.
 
C

charndams

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
437
Likes
27
Points
45
C

charndams

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
437 27 45
mkuu mtambuzi, ungeileta hii elimu mwaka juzi leo hii ukahaba ungekuwa umepungua kwa 50%. pia kuna kitu nimegundua, mada nzuri kama hii utapata haina wachangiaji wengi lakini mada kuhusu tigo, sijui nini..tena za kihuni ndo haswa watu wanajaa huko. hebu tuone leo niwangapi watatia sahii kwenye huu mjadala.
 
C

Cape city

Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
97
Likes
1
Points
15
C

Cape city

Member
Joined Oct 6, 2011
97 1 15
Naunga mkono hoja...wanaume wakisema STOP ukahaba, utakwisha tu..
 

Forum statistics

Threads 1,249,974
Members 481,174
Posts 29,716,432