hata siamini kama naweza kupata mchecheto at this age!

hata siamini kama naweza kupata mchecheto at this age!

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Posts
14,829
Reaction score
5,041
habari wana MMU.........

shemeji/wifi yenu alikuwa amesafiri sasa leo kanipigia simu kwa suprise kuwa yupo njiani anakuja...........hata sielewi kilichotokea ila niliingiwa na mchecheto utadhani napokea mpenzi mpya kumbe ni yule yule wa siku zote a.k.a wa miaka mingi......mzee mzima mpaka shopping ya vitu ndani nikafanya hlf kila ninachofanya naharibu ilimradi akili haiko sawa.

si bure aseeeeeh! huko alipotoka kanipiga limbwata......at this age na shehena langu la maexperience mimi niwe mtu wa mchecheto?
 
Ni kawaida hiyo mkuu, hiko ni kichwa cha chini ndiyo kinachofanya kazi muda huu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums


duh! hii ni zaidi ya hicho kicha mkuu!
 
Mkuu inaonesha wakati wa kuchapa mzigo utanyonya chumvi mpaka ikauke
 
Nakuone huruma maana hata akifika mambo yote utamalizia kwenye mapaja sababu ya mchecheto
 
usisahau kufyeka nyasi kusini mwa ziwa nyasa eeh

ila hongera, feelings hizi huja once in a life tyme.

Am so happy for you!
 
duh! hii ni zaidi ya hicho kicha mkuu!

Basi inawezekana ni kweli kakupiga kombora kama unavyohisi. Hebu tusubiri afike, ukiona umempelekea maji ya kuoga bafuni ujue mambo yameshaharibika.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Room mate wangu chuo alikuwa akienda kwake (she was married mother of two) namuambia inabidi ufyeke. Anajibu mwenye shamba yupo. Atajua kama magugu yanamkwama kwenye meno, atafyekaje na kwa style gani.

Usije ukamuambia afyeke akaenda kugombeshwa!
usisahau kufyeka nyasi kusini mwa ziwa nyasa eeh

ila hongera, feelings hizi huja once in a life tyme.

Am so happy for you!
 
yanamkwama kwenye meno?

Hell No.

Ila kweli, ila basi aandae hata mafyekeo? Inaboa pale unapokuta hata vifaa hakuna, unaweza tamani uyang'oe kwa kisu.

Room mate wangu chuo alikuwa akienda kwake (she was married mother of two) namuambia inabidi ufyeke. Anajibu mwenye shamba yupo. Atajua kama magugu yanamkwama kwenye meno, atafyekaje na kwa style gani.

Usije ukamuambia afyeke akaenda kugombeshwa!
 
Nakuone huruma maana hata akifika mambo yote utamalizia kwenye mapaja sababu ya mchecheto

amefifika hapa nimecheza gemu chini ya kiwango ,hata yeye ameona leo nina mabadiliko ..........nabaki namuangalia tu kwa ile look ya dizaini fulani mpaka namuonea wivu namna ninavyojisikia juu yake.

usisahau kufyeka nyasi kusini mwa ziwa nyasa eeh

ila hongera, feelings hizi huja once in a life tyme.

Am so happy for you!

thank you Kongosho ,hii hisia imekuwa adimu muda kidogo ila nimefurahi lakini tatizo nawasiwasi hamna namna kweli nimefanyiwa........... sijui kama vile tulijua nyasi tulishazifeka siku chache kabla ya leo
 
Last edited by a moderator:
Basi inawezekana ni kweli kakupiga kombora kama unavyohisi. Hebu tusubiri afike, ukiona umempelekea maji ya kuoga bafuni ujue mambo yameshaharibika.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums


mkuu nifanya zaidi ya hiyo ,,,,nimeenda shopping ,nikachinja kuku ,nimemtengeneza mwenyewe ,nikatayarisha chapati za mayai ,chai ya maziwa ,juisi kwenye friji .....maji nikawasha heater ....... ametoka kuoga nimemfuta na taulo mwenyewe..........ngoja niishie hapo ,ila hii siyo kawaida ,nahitaji maombi yenu wana MMU
 
Back
Top Bottom