hata siamini kama naweza kupata mchecheto at this age!

hata siamini kama naweza kupata mchecheto at this age!

ndo mambo tunayopenda kuyasikia haya sio watu wanaleta mastori oohhh sijui nimekamata demu nimepga mke wangu kajua..big up mkuu love never dies..thats the spirit..
 
limwambata inakwaida hiii unafanya bila kujua iyo ndo limbwata..we umekuja unajitangaza kabisa mean unajielewa unasema umepuliziwa?acha kumtafutia kisa mwenzi wako bhana... biblia inasema :"UMFURAHIE MKE WA UJANA WAKO"ndicho ulicho kifanya ww....ongera sana aaaaaaaaaaaaaaaaaa aise
 
Bora kama unamtamani mkeo manake hapa tushazoea watu wakiandika
,, oh shetani akanipitia mara nikamtafuna housegirl,ama rafiki wa mke ama......nk
 
ndo mambo tunayopenda kuyasikia haya sio watu wanaleta mastori oohhh sijui nimekamata demu nimepga mke wangu kajua..big up mkuu love never dies..thats the spirit..

limwambata inakwaida hiii unafanya bila kujua iyo ndo limbwata..we umekuja unajitangaza kabisa mean unajielewa unasema umepuliziwa?acha kumtafutia kisa mwenzi wako bhana... biblia inasema :"UMFURAHIE MKE WA UJANA WAKO"ndicho ulicho kifanya ww....ongera sana aaaaaaaaaaaaaaaaaa aise

Bora kama unamtamani mkeo manake hapa tushazoea watu wakiandika
,, oh shetani akanipitia mara nikamtafuna housegirl,ama rafiki wa mke ama......nk


aksanteni sana wadau ,hiyo kitu imeboost sana upendo wake kwangu ...... na mahusianao yetu sasa hivi yapo vizuri sana na tuna maelewano mema kwa ujumla.

nimejifunza kitu kuhusu mpenzi wangu kutoka kwenye hiyo incidence
 
Back
Top Bottom