hata siamini kama naweza kupata mchecheto at this age!

hata siamini kama naweza kupata mchecheto at this age!

he he he, au ni wa Sumbawanga? Source baba-Enock
 
Last edited by a moderator:
hihii umenchekesha, daah

ni kweli yamenitokea haya mkuu

Angalie mchecheto usizidi!

huu umeshanishinda nguvu ,nimekuwa kama yeye tulivyonana kwa mara ya kwanza .....hata yeye amebaki ananishangaa hapa sijui ananiwazia nini.

hawezi kuonekana hapa sasa hivi
inaelekea kifaa kishaingia home

sasa hivi atakuwa kapika chai ya chumvi na mishkaki ya sukari.

Chezeiya mchecheto wa uzeeni wewe?

afadhali kongosho unaelewa hata.

Ukute bahati mbaya bahari imechafuka daaaah itakuwa imekula kwako tehe tehe


bahari nimekuta safi ,ila nimekosa pumzi za kupiga mbizi kisa kuzidiwa na kihoro.
 
mkuu nifanya zaidi ya hiyo ,,,,nimeenda shopping ,nikachinja kuku ,nimemtengeneza mwenyewe ,nikatayarisha chapati za mayai ,chai ya maziwa ,juisi kwenye friji .....maji nikawasha heater ....... ametoka kuoga nimemfuta na taulo mwenyewe..........ngoja niishie hapo ,ila hii siyo kawaida ,nahitaji maombi yenu wana MMU

Kwa kweli hapo mkuu wangu umepatikana. Wazazi wetu wa kiChaga wakija kwako wakashuhudia mapenzi ya namna hiyo wanakuachia laana, kesho yake asubuhi wanapanda Ngorika wanarudi Moshi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kwa kweli hapo mkuu wangu umepatikana. Wazazi wetu wa kiChaga wakija kwako wakashuhudia mapenzi ya namna hiyo wanakuachia laana, kesho yake asubuhi wanapanda Ngorika wanarudi Moshi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

yaani wazazi wanaondoka tena bila kuniokoa mwanao kwenye hilo janga mkuu? haitakuwa fair kabisa.


Hizo rehearsal sizipatii picha!!!!!!!!!

mmmmmh! kama ulikuwepo Evelyn Salt
 
Last edited by a moderator:
Mi mzima sana amu!
Hahahahaha
Ndofu ni hatari kwa tabasamu lako hasa siku kama za j2! Azam ice cream na cola zitatuhusu white party!



Mambo best kesho naomba ofa ya ndofu baridiii
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahaha

Room mate wangu chuo alikuwa akienda kwake (she was married mother of two) namuambia inabidi ufyeke. Anajibu mwenye shamba yupo. Atajua kama magugu yanamkwama kwenye meno, atafyekaje na kwa style gani.

Usije ukamuambia afyeke akaenda kugombeshwa!
 
Ukipata nafasi ya kupenda usijalahumu!

mkuu nifanya zaidi ya hiyo ,,,,nimeenda shopping ,nikachinja kuku ,nimemtengeneza mwenyewe ,nikatayarisha chapati za mayai ,chai ya maziwa ,juisi kwenye friji .....maji nikawasha heater ....... ametoka kuoga nimemfuta na taulo mwenyewe..........ngoja niishie hapo ,ila hii siyo kawaida ,nahitaji maombi yenu wana MMU
 
Naona mchecheto umemzidia hadi kapoteza uelekeo kama umemsoma feedback zake!
Karibu white party shem Kongosho

hawezi kuonekana hapa sasa hivi
inaelekea kifaa kishaingia home

sasa hivi atakuwa kapika chai ya chumvi na mishkaki ya sukari.

Chezeiya mchecheto wa uzeeni wewe?
 
Last edited by a moderator:
yaani kapoteza haswaa.

White party ndani ya Kebby's kama kawaida
lazima niwepo aisee, mapeemaa.

Naona mchecheto umemzidia hadi kapoteza uelekeo kama umemsoma feedback zake!
Karibu white party shem Kongosho
 
Last edited by a moderator:
mkuu nifanya zaidi ya hiyo ,,,,nimeenda shopping ,nikachinja kuku ,nimemtengeneza mwenyewe ,nikatayarisha chapati za mayai ,chai ya maziwa ,juisi kwenye friji .....maji nikawasha heater ....... ametoka kuoga nimemfuta na taulo mwenyewe..........ngoja niishie hapo ,ila hii siyo kawaida ,nahitaji maombi yenu wana MMU

chezea mapenzi wewe
 
Ni kawaida hiyo mkuu, hiko ni kichwa cha chini ndiyo kinachofanya kazi muda huu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
kweli kabisa huwa inatoke ,mmoja anaposafiri hata safari ya wiki moja tu, basi unakuwa na hamu nae sana, na wahenga walisema " umuhimu wa mtu uonekana wakati akiwa hayupo"'

 
lazima amepulizia huko alikokuwa,akifika home wee piga kazi tu,ikiwezekana hata kulia lia tu ili mradi roho yake iridhike!
 
HA HA HA USIHOFU MZEE MWENZENU HAYO NDO MAPENZI YA KWELI MWAYA YA KALE DHAHABU mliapa kupendana mpk kufa sasa nongwa iko wapi?
 
Back
Top Bottom