Hata Babu Ambilikile...?

Hata Babu Ambilikile...?

kamanzi

Senior Member
Joined
Oct 28, 2007
Posts
100
Reaction score
23
Mpaka ninakwenda mitamboni, nimegundua kuwa Babu wa loliondo ndani ya kama mwezi tu, amekuwa na msaada mkubwa kwa watanzania kuliko Kikwete katika miaka yake takribani 6 ya uraisi. Yaani mkwere ana budget ya nchi, ana majeshi, ana chama, ana mafisadi nyuma yake, hivi majuzi kaanza kutumia dini ili kupata support lakini pamoja na hayo, Babu mchungaji mstaafu Ambi, amempiga tatu bila. Ma kweli rais wetu sifuri.
 
huwezi kumlinganisha yule mzee na juha........yule ni mteule...kikwete kajiteua na hana baraka zozote toka juu
 
huwezi kumlinganisha yule mzee na juha........yule ni mteule...kikwete kajiteua na hana baraka zozote toka juu

Ama kweli nyie ni majuha kwa kulinganisha visivyolinganishika.
 
Jamani topics nyingine hizi tuwe tunafikiri kabla ya kuandika.
Sioni mantiki ya kumlinganisha JK na babu wa Loliondo kwani ni watu wawili tofauti.
 
labda kwa umaarufu tunaweza kuwalinganisha, hata wakati wa kifo cha mike jackson alivuma sana watu wakamlinganisha na Obama, mike jackson alikuwa juu zaidi ya Obama hivyo hilo halina ubishi babu vz Kikwete....... babu yuko juu kwa umaarufu!
 
Back
Top Bottom