Hashimu Rungwe anena, Ndege si ishu kwa watanzania" on YouTube

EWGM's

JF-Expert Member
Jul 22, 2013
1,523
2,000
KWA MHEMKO WA JESHI LA POLISI LA SASA AJIANDAE KWENDA KURIPOTI CENTRAL VERY SOON KWA MAELEZO/MAHOJIANO ZAIDI.

LAKINI WANAOTISHIA KUUWA WANAHABARI KABLA YA MARCH MWAKA HUU WANAKULA KUKU KWA SADAKA ZA MASKINI.
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,439
2,000
Kama nimemuelewa vizuri...huyu mzee bila shaka atakuwa muhanga wa kuminywa kwa wakwepakodi....
Najiuliza, kama nchi imenyooka, ubaya ukowapi tukiinyoosha zaidi kwa kununua ndege?
Upandemwingine anasema wahalifu hawakamatwi, afu dakika chache tena anasema wahalifu wamejaa vituoni..ni aibu sasa viongozi wa upinzani kutetea uhalifu na mafisadi
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,357
2,000
Kama nimemuelewa vizuri...huyu mzee bila shaka atakuwa muhanga wa kuminywa kwa wakwepakodi....
Najiuliza, kama nchi imenyooka, ubaya ukowapi tukiinyoosha zaidi kwa kununua ndege?
Upandemwingine anasema wahalifu hawakamatwi, afu dakika chache tena anasema wahalifu wamejaa vituoni..ni aibu sasa viongozi wa upinzani kutetea uhalifu na mafisadi
lowasa !!!!!!
fisadi....... swali la msingi mbona hakamatwi
halafu amesema vituoni watu wamejazwa kwa chuki kwamba polisi wanatumia wadhifa wao kulundika watu wala hajasema wahalifu wamejazwa vituoni ................... jipange kudanganya wakati sisi tunasikiliza hapa kama wewe lolz
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,549
2,000

Kwa hiyo anaisifu CCM kwa mazuri yake ya kujenga nchi? Mbona kama kuna kitu sielewi? Kweli Tanzania hakuna Upinzani na kama huyu naye anatumiwa na chadema kuwasemea basi ni wazi chadema wamechanganyikiwa na hata hawajui wanaokipigania tena, naona sasa Raisi Magufuli ndo amegeuka mpinzani wao binafsi badala ya CCM!
 

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
9,439
2,000
lowasa fisadi swali la msingi mbona hakamatwi
halafu amesema vituoni watu wamejazwa kwa chuki kwamba polisi wanatumia wadhifa wao kulundika watu wala hajasema wahalifu wamejazwa vituoni ................... jipange
Leo Lowassa akikamatwa utakuja kulia kuwa anafanyiwa kisasi!! Au sio?? Huyo babu Spunda ni mwizi na mkwepakodi tu....eti leo anasimama kusema hakuna mafisadi??
 

Abdull Bawazir

JF-Expert Member
Dec 10, 2016
222
250
Upo msemo wa kiswahili unasema wanamacho lakini hawaoni!! Wana masikio lakini? .............................
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,357
2,000
Leo Lowassa akikamatwa utakuja kulia kuwa anafanyiwa kisasi!! Au sio?? Huyo babu Spunda ni mwizi na mkwepakodi tu....eti leo anasimama kusema hakuna mafisadi??
akamatwe hata kesho najua ametoka ccm lazma awe fisadi ..
ninachopinga ni lowasa kuitwa fisadi wakati ccm wote ni mafissadi woooote bila kumsahau nanihii ..hapo ndo mnaponishangaza


my friend na ile mahakama haifanyi kazi mpaka sasa kwasababu ya makaburi yao almost wote ni maiti


mwishowe itakuja kuwa ya vibaka wa huku kwetu tandika
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
48,878
2,000
Kwa hiyo anaisifu CCM kwa mazuri yake ya kujenga nchi? Mbona kama kuna kitu sielewi? Kweli Tanzania hakuna Upinzani na kama huyu naye anatumiwa na chadema kuwasemea basi ni wazi chadema wamechanganyikiwa na hata hawajui wanaokipigania tena, naona sasa Raisi Magufuli ndo amegeuka mpinzani wao binafsi badala ya CCM!
katoa maoni yake yeye kama yeye unaingiza story za CHADEMA.

hivi nyie wana CCM kwanini wote mna akili za kuku??
 

Konsciouz

JF-Expert Member
Aug 12, 2015
4,826
2,000
Kwa hiyo anaisifu CCM kwa mazuri yake ya kujenga nchi? Mbona kama kuna kitu sielewi? Kweli Tanzania hakuna Upinzani na kama huyu naye anatumiwa na chadema kuwasemea basi ni wazi chadema wamechanganyikiwa na hata hawajui wanaokipigania tena, naona sasa Raisi Magufuli ndo amegeuka mpinzani wao binafsi badala ya CCM!
We kuna kitu umewahi elewa kwenye maisha yako!?!?
 

MLAU

JF-Expert Member
Aug 23, 2007
4,727
2,000
Nchi hii kila MTU ni msemaji sasa,kila MTU ni mchambuzi,kila mtu ni mtabiri.

Kazi IPO mwaka huu.
 

K.Msese

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
1,634
2,000
Hizo tiles ukutani kama yupo kwenye bucha la nyama, nafikiri ndiyo zimemuathiri uwezo wake wa reason!
 

Lancanshire

JF-Expert Member
Sep 20, 2014
14,019
2,000
Kwa hiyo anaisifu CCM kwa mazuri yake ya kujenga nchi? Mbona kama kuna kitu sielewi? Kweli Tanzania hakuna Upinzani na kama huyu naye anatumiwa na chadema kuwasemea basi ni wazi chadema wamechanganyikiwa na hata hawajui wanaokipigania tena, naona sasa Raisi Magufuli ndo amegeuka mpinzani wao binafsi badala ya CCM!
Mmeambiwa kama lowassa ni fisadi mpelekeni mahakamani otherwise ujanja ujanja una mwisho wake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom