Hasheem Thabeet agonga bajaj, amshushia kibano kitakatifu dereva | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hasheem Thabeet agonga bajaj, amshushia kibano kitakatifu dereva

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mzalendowetu, May 26, 2012.

  1. M

    Mzalendowetu Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hasheem Thabit, mtanzania mwanamichezo mwenye mafanikiozaidi Tanzania, amegonga Bajaj. Ni kwamba alikuwa akijaribu kuipita gari iliyombele yake, bila kujua kumbe mbele ya hiyo gari kulikuwa na bajaj ndipoakalazimika kurudi upande wa kushoto ambao bajaj ilipo na kuigonga. Alijaribukukimbia lakini alipofika Kijitonyama kwenye mataa ya Sayansi alikwama kutokanana foleni. Dereva wa bajaji aliposhuka na kuanza kumhoji Hashim nikwa nini amemgonga na ni vipi Hasheem atalipa fidia kwa uharibifu wa bajajaliosababisha, cha kushangaza, star huyo alishuka na kuanza kumpa ‘kibano’dereva wa bajaj kwa kumpiga mitama ya kiutu uzima. Nakumbuka mwaka 2010 Hashim alishawahikuzikunja kavukavu na TID wakiwa Bilicanas.Ndugu zangu, huu si ustaarabu hata kidogo. Pia, ni aibu nafedheha kubwa kwa mtu maarufu kama Hasheem kwa vitendo anavyovifanya. Naaminikabisa star huyu alikuwa na uwezo wa kumalizana na huyu mwendesha bajaj bilahata kujichukulia sheria mkononi hasa ukizingatia yeye ndiye alikuwa mwenyemakosa. Kwa picha nahabari zaidi, tembelea Source: www.sethought.blogspot.com


     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Ndio maana NBA hafanyi vizuri kwa sababu hana nidhamu. Nidhamu ni chachu ya mafanikio.
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    What the F was the Longer man thinkin?

    Ndio maana he is among the five most hated NBA Ballers.
     
  4. bona

    bona JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,797
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    no wonder he is struggling in the NBA, badala ya kubaki us akijiuliza kwa nini anastruggle kwa NBA na kutrain hard kakimbilia bongo kutanua! maskini akipata ****** hulia mbwata!
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,815
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    amebakia kuja dar kuomba omba kama mastaa wenzake
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,799
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    kama ni kweli huyu Bwana amekosea sana.. anapaswa awaombe radhi hata mashabiki wake.
     
  7. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,479
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Dah!! Limbukeni huyu jamaa, anamuonea bure mlalahoi wa watu, I hope sheria itachukua mkondo wake,


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  8. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Wachezaji nba wengi wanaotoka nchi ambazo basketball facilities and training zipo chini huwa wanabaki america for work out and trainings, al faruq aminu anatoka iran but usa respect him a lot no matter what's goes on btn iran and america, deng, serge ibaka, emeker okafor na wengineo wanaotoka africa wapo usa for trainings but ndugu yetu hasheem yupo bongo kuuza sura savanah na billz, yaani mtu una annual income around 20 billions but bado una akili za kijinga, mtu kama huyo wa bajaj unamsamehe tu na kumpiga na mwekundu wa msimbaz sio kwa fimbo
     
  9. FOWAGE

    FOWAGE Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ni kweli hapo kakosea
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,628
    Trophy Points: 280
    Superstar wa bongo, werrraaa werrraaa!
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,025
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    shame on him...
     
  12. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Labda kachanganyikiwa baada ya kusikia Joketi anatoka na Almasi.
     
  13. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,417
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    The kid is alright. Y'all handle your own handles! Kudadeki!
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anaomba omba?
    Mbona ana HAMMER?
    Na wanasema he is the 5th richest sportsman in Africa?
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Kwa hiyo alikuwa anawahi kwenda kuwafumania?
     
  16. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Dah! Kaaz kwel kwel.....
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mwacheni jama anaipenda bongo. Na inawezekana dereva wa babaji alitoa maneno ya ajabu. Inawezekana pia alitaka kum bllackmail
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mpuuzi tu akikua kabla hajafa ataacha,binadamu wote wa mungu tajiri kwa maskini
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Huyo mwendesha bajaji nae mbona hakuomba nguvu ya umma imshughulikie huyo hashimu?
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwanini asitiwe adabu kama TID, pesa zake apeleke mbele lakini aheshimu kazi za wenzake.
     
Loading...