Mwalimu
JF-Expert Member
- Aug 21, 2008
- 1,602
- 1,094
Baada ya kushinda kesi yake dhidi ya Samsung..... Has Apple Really Ever Invented Anything? - YouTube
apple wanaogopa sana competetion, leo nilikuwa naangalia GBS samsung galaxy s3 aisee noma next level.
Halafu ukweli ni kwamba mtu hawezi changanya apple na samsung ukizitazama zna utofauti
Kali ni samsung au android 4? Maana appearence iwe samsung, htc, motorola, lg, huawei zinafanana
Samsung wao wanamiliki bodi la simu na machine za ndani wameunga unga.
Apple ye amewashtaki kwa appearence ya nje tu na sio os wala camera wala ram wala processor
android ni kali, ila kumbuka samsung wana customize pia hiyo android kukidhi matakwa yao ndiyo maana apple hajampeleka mahakamni google kwa samsung galaxy kuwa na string effect ukiclick icone coz hiyo ni feature walio iwekea samsung wenyewe. so samsung wana go beyond kutumia android tu wana i customize zaidi ndo maana si kila simu inayo run android 4 ina siri, visual expression recognization, na mengine kama ilivyo samsung galaxy s3.