Harusi ya Kikiristo isiyozidi Milioni 1

Harusi ya Kikiristo isiyozidi Milioni 1

Nenda kanisani kafunge ndoa ukitoka nenda nyumbani na wasimamizi wako waif apike mle hiyo million ikisaidie mambo mengine. ukifanya sherehe ya kulazimisha bajet itakutia aibu bure.
 
kwani ni lazima sherehe braza,,,,,,kwanza usichangishe mtu,,, tengeneza kadi waalike watu kushuhudia kanisani full stop,,,, unajihangaisha bureee,,, alimradi uwe na wasimamizi tuu.....after church nyie ndo mnajua wapi penye chimbo la kawaida,,, mnavaa simple casual,, popcon na juice ya baresaa,,,, watasema weeeee,,, but ushahalalisha mpaka mbinguni,,, na hakika mbingu zitafunguka kupokea wastaafu ukapera wapya.....
 
unaumisa kichwa bure brooo,,,,, tengeneza kadi waalike kushuhudia harusi kanisani tuuu,,, full stop..... tatizo upande KE huwa hawakubali.......ila komaa inawezekana,,, 1m nyingi sana braza......
 
Umeshatoa Mahari kweli?

Kwa hela hiyo ni sawa na kusema tu kuwa hufanyi harusi.

Hata kama ni ya watu wachache...hiyo hela hata kulipia tu ukumbi haitoshi.

NB: Mimi pia si muumini wa sherehe kubwa.
Anaongelea harusi na sio gharama za kuoa.

Mtoa mada inawezekana kabisa tena utabaki na change ...
Vitu


Bia 4 x 2500 = 10,000.00
Chakula 1 x 5000 = 5,000.00
Soda 1 x500 =500.00
Maji 1 x500 = 500.00
KIla mhusika wa arusi Tshs. 16,000.00
Wahusika 50 x 16000 = 800,000.00
 
Back
Top Bottom