Harusi ya Kikiristo isiyozidi Milioni 1

Harusi ya Kikiristo isiyozidi Milioni 1

ps2 2014

Senior Member
Joined
Dec 23, 2014
Posts
108
Reaction score
120
Wakuu,

Naheshimu mkataba wa milele wa ndoa ya kikiristo, na sio mshabiki wa ufahari wa siku moja. Naomba ya jinsi gani nifanye sherehe ya harusi isizidi milioni moja, labda kuna watu wengine walishafanya hivyo. Nahitaji msaada wenu, najua mchanganuo wenu utakuwa msaada kwa wengi pia.

Mungu awabariki sana
 
Umeshatoa Mahari kweli?

Kwa hela hiyo ni sawa na kusema tu kuwa hufanyi harusi.

Hata kama ni ya watu wachache...hiyo hela hata kulipia tu ukumbi haitoshi.

NB: Mimi pia si muumini wa sherehe kubwa.
 
Wakuu,naheshimu mkataba wa milele wa ndoa ya kikiristo,na sio mshabiki wa ufahari wa siku moja.

Naomba ya jinsi gani nifanye sherehe ya harusi isizidi milioni moja, labda kuna watu wengine walishafanya hivyo.

nahitaji msaada wenu,najua mchanganuo wenu utakuwa msaada kwa wengi pia.

Mungu awabariki sana
Shida ya nini?badili dini tuu uwe muislam.Ndoa hata laki 5 haitaisha
 
Umeshatoa Mahari kweli?

Kwa hela hiyo ni sawa na kusema tu kuwa hufanyi harusi.

Hata kama ni ya watu wachache...hiyo hela hata kulipia tu ukumbi haitoshi.

NB: Mimi pia si muumini wa sherehe kubwa.
Mahari nitatoa mkuu,je haiwezekani kupata kajiukumbi ka gharama nafuu?
 
Unaamua kufanya kitu tofauti..

Kuna social grounds kibao kwa DSM, Pata wapambaji local, si lazima ukodi professional, piga nguzo na Turbai, weka tujipambo uchwara, tandika mkeka, kafunge ndoa kanisani, mkirudi pigeni kashata na sharbati ya ukwaju...
Waalike watoto wa kitaa waruke ruke hapo siku ipite..
Usisahau mabaunsa wa kulinda usalama.
 
Hiyo ndoa njoo ufungie huku kwetu Namanyele ukumbi ni bure ila umejengwa kwa matete juu na chini,ndani tunakalia magogo,
Vinywaji vya hapa zaidi ni pombemwitu ambayo debe moja ni sh elfu 4
Hiyo milioni itatosha na kubaki!
Sitaki pombe itumike,soda na maji tu inatosha,namanyele ndio wapi mkuu?
 
yaani nimekupenda bure, ita watu wachache upande wako na wa mke, tafuta ka hotel flan ambako chakula na vinywaji 2 havizidi sh. elfu 15 waambie labda kuna wateja 40 kwa masaa 3 wataandaa high table simple, fungeni ndoa kanisani elekeeni pale mkitoka kila mtu kwao.

nikimpata wa hivi nitafurah sana
 
Unaamua kufanya kitu tofauti..

Kuna social grounds kibao kwa DSM, Pata wapambaji local, si lazima ukodi professional, piga nguzo na Turbai, weka tujipambo uchwara, tandika mkeka, kafunge ndoa kanisani, mkirudi pigeni kashata na sharbati ya ukwaju...
Waalike watoto wa kitaa waruke ruke hapo siku ipite..
Usisahau mabaunsa wa kulinda usalama.
Dah,hiyo noma,nichachague kwa mkono mbivu na mbichi niziache.
 
Mahari nitatoa mkuu,je haiwezekani kupata kajiukumbi ka gharama nafuu?
Unategemea kufungia wapi hiyo harusi? Jijini, Mjini au Kijijini?

Kama upo hapa Dsm hiyo hela ni ndogo sana kwakweli.
 
yaani nimekupenda bure, ita watu wachache upande wako na wa mke, tafuta ka hotel flan ambako chakula na vinywaji 2 havizidi sh. 15 waambie labda kuna wateja 40 kwa masaa 3 wataandaa high table simple, fungeni ndoa kanisani elekeeni pale mkitoka kila mtu kwao.

nikimpata wa hivi nitafurah sana
Shukrani rafiki yangu,umenisaidia kweli kweli.
 
Unategemea kufungia wapi hiyo harusi? Jijini, Mjini au Kijijini?

Kama upo hapa Dsm hiyo hela ni ndogo sana kwakweli.
Hata kama kijijini Nitaenda mkuu.
Nipe mchanganuo wa kijijini mkuu.
 
Shukrani rafiki yangu,umenisaidia kweli kweli.

karibu,
ukiita watu 19 upande wa mke, 19 upande wako plus ninyi 2 ni 40
40×15= 600000, laki nne mke gauni simple elf 60, viatu 30, nyele akaset kawaida elfu 10 achane mtindo mzuri tu apake poda na wanja mwenyewe au saloon hapo hapo bila kuwaambia ni bi harusi hawatampiga bei

, wewe chukua kiatu elf 35, suruali nzuri 30, shati moderate 20, saloon nyoa ya buku 5 ten ilobaki tafuta kajitai kalofanana na gauni la mke basiii
laki 2 ilobaki safirisha hao watu kwa coster kwenda hapo ninyi tax to and from mfano 30 coster 170
itatosha hiyo milioni kabisa
 
karibu,
ukiita watu 19 upande wa mke, 19 upande wako plus ninyi 2 ni 40
40×15= 600000, laki nne mke gauni simple elf 60, viatu 30, nyele akaset kawaida elfu 10 achane mtindo mzuri tu apake poda na wanja mwenyewe au saloon hapo hapo bila kuwaambia ni bi harusi hawatampiga bei

, wewe chukua kiatu elf 35, suruali nzuri 30, shati moderate 20, saloon nyoa ya buku 5 ten ilobaki tafuta kajitai kalofanana na gauni la mke basiii
laki 2 ilobaki safirisha hao watu kwa coster kwenda hapo ninyi tax to and from mfano 30 coster 170
itatosha hiyo milioni kabisa
Asante sana
 
yaani nimekupenda bure, ita watu wachache upande wako na wa mke, tafuta ka hotel flan ambako chakula na vinywaji 2 havizidi sh. elfu 15 waambie labda kuna wateja 40 kwa masaa 3 wataandaa high table simple, fungeni ndoa kanisani elekeeni pale mkitoka kila mtu kwao.

nikimpata wa hivi nitafurah sana
***
Nami nitafurahi pia !
 
Back
Top Bottom