Harufu ya kumvutia mwanamke kimapenzi

Harufu ya kumvutia mwanamke kimapenzi

upload_2017-2-1_21-4-24.png


Kwa watakao hitaji toka NJE ya nchi (iwapo ukishindwa kupata hapa TZ)
Tumia hii JF page www.v.ht/buy4me
Code:
 https://www.amazon.com/Pheromones-Pheromone-Cologne-Attract-Women/dp/B014G8IYRM/ref=sr_1_3_a_it?ie=UTF8&qid=1485972219&sr=8-3&keywords=pheromones
 
Leo kwenye mkutano kazini kuna bidada mmoja katoka kiti chake cha kawaida kaja kukaa pembeni yangu huku akisema "leo nataka kuja kukaa hapa". Nilikuwa nimepiga bonge la CK moja la nguvu.

Nikajiuliza sana huyu kaja kukaa hapa pembeni yangu kwa kuvutiwa na hii CK bila hata kujijua au vipi?
 
Leo kwenye mkutano kazini kuna bidada mmoja katoka kiti chake cha kawaida kaja kukaa pembeni yangu huku akisema "leo nataka kuja kukaa hapa". Nilikuwa nimepiga bonge la CK moja la nguvu.

Nikajiuliza sana huyu kaja kukaa hapa pembeni yangu kwa kuvutiwa na hii CK bila hata kujijua au vipi?
Tupia picha ya hiyo ck
 
Mimi wangu anapenda harufu ya jasho langu.ata nikitoka zoezi anakaa karibu na kwapa kabisa ,hataki nikaoge kwanza
Mi napendaga harufu ya jasho la demu wangu

Ndio maana akisema anakuja geto lazima nimtembeze kwa mguu kama kilometa mbili ili kulee patoe jasho nifsidi harufu asili iliyojaa uchuliii, hapo ndipo ntafaidi mgegedo mbasharaa
 
Mimi wangu anapenda harufu ya jasho langu.ata nikitoka zoezi anakaa karibu na kwapa kabisa ,hataki nikaoge kwanza
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] dah hii imewahi kunipa mim nilipata wa aina hii had nilishangaa aisee
 
Mwanamke wa kizazi hichi anavutwa na pesa tu ,,, vitu vingine unajisumbua tu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hawana muda na unyunyu wanataka pesa tu ndio unyunyu wao[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji114] [emoji114] [emoji114] [emoji114] ache nitafute pesa tu delto inatosha nifanya ninukie
 
Salamu zenu wana JF,

Karibu tena leo tuongelee harufu inayoweza kumvutia mwanamke au jinsia tofauti kimapenzi.

Tofauti ya maneno matamu na kuwa na body zuri kitu kikubwa kinachoweza kumvutia mwanamke na kutaka kuwa na wewe ni harufu.

Wanasayansi na wanasaikolojia wamefanya utafiti na kugundua harufu ya pheromone hutumika sana kuvuta jinsi tofauti.

Watengenezaji wa perfumes wamekuwa na ujanja huo wa kuchanganya na pheromones ndani ya perfume.

Hii harufu hutumiwa na wanyama kwa ajiri ya kuvutia mwenzake kimapemzi.

Ukipata perfume iliyo na hii harufu hakika inaweza kukusaidia sana. Si tu katika kuvutia kimapenzi hata katika mikutano kama unataka upate attention kubwa piga perfume hii.

Hii ni issue ya kisaikolojia na sayansi siyo uchawi. Maana harufu hiyo inapenya kwenye cells za mwili na kufanya akili iweze ku react.

Kama unataka kupata mwanamke kirahisi tumia hii perfume yenye pheromones utakuja kuniambia.

Hata wanawake pia wanaweza kufanya vivyo hivyo.

Nawasilisha hoja mezani.
Harufu inayovutia ni harufu ya Noti mpya na si vinginevyo. Hayo yako yaliwavutia miaka ileee!
 
Harufu ya pussy tu.... Hakunaga.
 
Back
Top Bottom