Harufu ya kumvutia mwanamke kimapenzi

Harufu ya kumvutia mwanamke kimapenzi

Harufu inayomvutia mwanamke ni ya papuchi tu,ndo maana playboys huwa wanaendelea kung'oa vifaa vikali
 
Kila mtu hua na perfume au harufu nzuri anayo ipenda kwa mtu wake,haijalishi bei au designer mfano perfume za mume wangu mimi ndio nanunua na zangu yeye hua baadhi ana nunua,inayo nivutia na hupenda most of the time nimnuse ni Terre D'hermes by HERMES hua nasikia raha sanaa au Mont blanc Legend, or Intense mie hapo hua hoi sichoki kuisikikia harufu yake..
 
its very true kuna baadhi ya perfum zina turn on men or women ,hizi ni za kawaida na zipo duniani kote.Kwa wale wazee wa unyunyu long time mtakubaliana na mimi.
 
tehteh...
euphoria.jpg
Mbona kama ni perfume za kike?
 
Wakiwa wanatu Hug huwa wana smell began mwetu kujua umejipaka perfume gani utashangaa anakwambia kabisa wewe umejipaka let's say Knowledge perfume by the way hata Mimi napenda mdada anaenukia vizur
 
mimi napenda kikwapa flani hivi kama kinakuja kama kinaenda sijui nielezeeje yaani mwanaume akiwa hivo nalowa hapo hapo
Sio wewe peke yako wanawake weng hupenda smell za wapenz wao atanusa hata shati sasa kama mtu anaweza kulamba Dudu na wengine wanakula shahawa atashindwa kunusa kwapa?
 
mimi napenda kikwapa flani hivi kama kinakuja kama kinaenda sijui nielezeeje yaani mwanaume akiwa hivo nalowa hapo hapo
Ngumu kuelezea harufu ila natamani nijue unavopenda nashawishika nikutafute uni test Kama ndo harufu unayoizungumzia
 
Asikudanganye mtu hakuna harufu nzuri na inayomvutia mwanamke kama harufu ya ankara
 
uchelewi kujipulizia ukakuta mbwa au ng'ombe anavutiwa na wewe kimapenzi... Pesa pekee ina harufu ya kumvutia mwanamke yeyote kimapenzi
Hivi utajiskiaje mwenyewe umepiga pamba halafu ukapuliza na "kapafyumu" amazing kisha unaingia mtaani mbwa wanaanza kukufuata na kukutegea matako huku wakitikisa mikia yao na kulia ule mlio wao..[emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Back
Top Bottom