harufu ya kinyesi na ushoga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

harufu ya kinyesi na ushoga

Discussion in 'JF Doctor' started by Raia Fulani, Nov 25, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    leo asubuhi nimesikia toka redioni uchambuzi wa magazeti na kusikia habari moja ya ajabu kiasi. Nadhani inatoka amerika ya kusini. Bahati mbaya sikusikia ni gazeti gani. Kwamba wanaume wanakuwa mashoga kutokana na maji ya kinyesi yanayopita maeneo wanakoishi! Hii imekaaje? Tunaomba mwenye hiyo habari atuwekee humu ili matabibu watudadavulie
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,792
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mwenyewe nilisikia ila siyo maji yenye vinyesi,nilisikia kama maji yenye madini sijui ni madini gani,wanapoyatumia yale maji homones hubadilika na ujinsia!ni kitu kama hicho.
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    yawezekana. Nikataka kushangaa inakuwaje hapa. MODS nisaidieni kuweka taito vizuri
     
  4. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kasheshe....itabidi nasi tutafiti kwa wanaume wanaofanya kazi kweny magari ya kunyonya kinyesi, inawezekana wengi wao mashoga?!
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    dk bwana. Inabidi utafiti ufanyike kweli
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,063
    Trophy Points: 280
    kweli mapepo wana mbinu nyingi za kuwavaa binadamu
     
Loading...