Harufu kali ya wigi, mkorogo na papuchi = underperformance

Harufu kali ya wigi, mkorogo na papuchi = underperformance

Yaani hapa muendelee tu kusema chips za wanaume wa Dar zinazingua,hivyo vitu hapo juu havivumiliki hata kidume uwe na ugwadu wa miaka 100 lazima tu utakoroma baada ya kimoja au kama washikaji zangu mie wataleta excuse ameitwa mahali.

Wigi liko kichwani week ya 4 so kicha hakijapitishwa maji mwezi mmoja sasa,umepiga mkorogo ngozi inanuka kemikali plus unachambia tissue unajiita mzungu maji hayapitishwi ipasavyo kwenye nanilihii ,kuhongwa(mizinga) results hapa ni POOR PERFORMANCE kwa mwanaume divide by U GOGO na JOTO LA DAR mkereko huu hauvumiliki

Asanteni

Kweli aisee
Hata ule mihogo, karanga, tende, maziwa ya mtindi, supu ya pweza, Konyagi ya ukwaju,,,,,,, mood inaisha (true story)
 
Yaani hapa muendelee tu kusema chips za wanaume wa Dar zinazingua,hivyo vitu hapo juu havivumiliki hata kidume uwe na ugwadu wa miaka 100 lazima tu utakoroma baada ya kimoja au kama washikaji zangu mie wataleta excuse ameitwa mahali.

Wigi liko kichwani week ya 4 so kicha hakijapitishwa maji mwezi mmoja sasa,umepiga mkorogo ngozi inanuka kemikali plus unachambia tissue unajiita mzungu maji hayapitishwi ipasavyo kwenye nanilihii ,kuhongwa(mizinga) results hapa ni POOR PERFORMANCE kwa mwanaume divide by U GOGO na JOTO LA DAR mkereko huu hauvumiliki

Asanteni
Hapo bado harufu ya kikwapa mikucha mirefu michafu ya bandia makalio ya diapers
 
Mkuu, kwani ulishikiwa bunduki kwamba lazima ufanye? Kama sio viwango vyako, sepa tu lakini usisahau kumpa disturbance and transport allowance!
Yah hapo pa kupewa transport and disturbance allowance ndo patamu
 
Mwanamke akiwa na nguo ni tofauti na akivua nguo na kubaki mtupu......

Kuna wanawake kusema ukweli ili ufanikishe zoezi lako unatakiwa utumie ujasiri na mbinu za kijemedari maana kama una roho nyepesi huwezi unaweza ukakimbia chumbani.......
 
Uone kila saa vidole kichwani akijikuna utafikiri ana chawa, au anapigapiga kichwa utadhani network imekata.

Wengi ni wachafu tu, wiki nne hadi akifumua unaona utando umegandiana kichwani. Then anakuambia umlale 30mins nonstop, kwa lipi hasa...napiga cha dk10 nakuwa mwepesi.
ya kupiga piga kichwa ndo zaidi.
 
Duuh hatari sana aisee ..sasa na hizi mvua wigi la kushonea likiloa inakuwaje..
Ila hata msemeje maadamu yapo na bado yanauzwa dukani yataendelea kuvaliwa.
Muhimu kaa na mtu wako muelekeze tu kwamba wigi no au kabla hujaja kwangu kaoshe nywele zako..
Kuhusu k mbona kuna wanaume wananuka tastes/pumbu ..hivi na nyinyi huwa hamjisikii au? Kazi kusema wanawake tu
 
Yaani hapa muendelee tu kusema chips za wanaume wa Dar zinazingua,hivyo vitu hapo juu havivumiliki hata kidume uwe na ugwadu wa miaka 100 lazima tu utakoroma baada ya kimoja au kama washikaji zangu mie wataleta excuse ameitwa mahali.

Wigi liko kichwani week ya 4 so kicha hakijapitishwa maji mwezi mmoja sasa,umepiga mkorogo ngozi inanuka kemikali plus unachambia tissue unajiita mzungu maji hayapitishwi ipasavyo kwenye nanilihii ,kuhongwa(mizinga) results hapa ni POOR PERFORMANCE kwa mwanaume divide by U GOGO na JOTO LA DAR mkereko huu hauvumiliki

Asanteni
Hygiene ni serious issue kwa watu fudenge aisee
 
Back
Top Bottom