Harufu kali ya wigi, mkorogo na papuchi = underperformance

Harufu kali ya wigi, mkorogo na papuchi = underperformance

Haha, kaguswa mtu hapo! Ila pole,jipange usafi kwa mwanamke ni LAZIMA sio hiari!

Wengine ukisema upige chuma mboga utazimia hako kaarufu kanakokua kanapanda na kuna kale kampauko,sijui ni fangasi ama nini pale kwenye shimo la choo kurudi nyuma,dah! Wanaume tunapitia mengi!
Hahahaha.....ebu pitia hapa DV8 PUB update mbili moto....aiseeee[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Uone kila saa vidole kichwani akijikuna utafikiri ana chawa, au anapigapiga kichwa utadhani network imekata.

Wengi ni wachafu tu, wiki nne hadi akifumua unaona utando umegandiana kichwani. Then anakuambia umlale 30mins nonstop, kwa lipi hasa...napiga cha dk10 nakuwa mwepesi.
AHAHAAA NIMECHEKA SANA
 
Hahahahahaha aiseee nyie watu huu ni ukwel kabisaaaa,hapa hata kama una nguvu za KICHECHE za kusex 26 times per day,huwez mchezo,utageuka CHIRWA[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23],MSICHANA DIZANI HIII?
1477058455955.jpg
 
Aseeeee.....kwendeni zenu msitupangie maisha..kila mtu na life lake apo mkiombwa pesa za saloon mnavo nyoosha midomo kusema tunapenda ela....mbona ata sisi hatupendi maviduku yenu na style za nywele mnazo wekaga,,, ifike kipindi muwe mna mind business zenu mtu hupendi mwenye wigi nenda kwa mwenye twende kilioni hamna alie wakataza wala kuwafunga miguu...
Ukisikipa paaaahh[emoji341] [emoji445] [emoji441] [emoji447] [emoji447] [emoji443] [emoji443]
 
Safari hii lazima tuwape makavu mkuu, wanasafisha sura tu, lakini papuchi inavyotoa harufu ni balaa utafikiri panya kafia shimoni,
 
Hahaha muda Si mrefu imenitokea Khali kama hii kwa mdada fulani hivi hapa kitaani kwetu

Aiseee ni kero kwa kweli maana nimejipigia tako zangu 32 then huyo [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
[emoji2] [emoji3] [emoji3] [emoji23] [emoji23]emoji23
 

Attachments

  • 1477059108287.jpg
    1477059108287.jpg
    91.1 KB · Views: 39
Mimi wananiuzi ugogo wao, dude limejiachia tu alijishughulishi kabisa, mzee nakazana hicho kimoja sina hamu tena
 
Aseeeee.....kwendeni zenu msitupangie maisha..kila mtu na life lake apo mkiombwa pesa za saloon mnavo nyoosha midomo kusema tunapenda ela....mbona ata sisi hatupendi maviduku yenu na style za nywele mnazo wekaga,,, ifike kipindi muwe mna mind business zenu mtu hupendi mwenye wigi nenda kwa mwenye twende kilioni hamna alie wakataza wala kuwafunga miguu...
Ww lazima utakuwa wa rangi mbili!
 
Mixet dem hanyoi full rasta fari na katembea kutoka mcity moaka mawasiliano hrhehe
 
Duuh hatari sana aisee ..sasa na hizi mvua wigi la kushonea likiloa inakuwaje..
Ila hata msemeje maadamu yapo na bado yanauzwa dukani yataendelea kuvaliwa.
Muhimu kaa na mtu wako muelekeze tu kwamba wigi no au kabla hujaja kwangu kaoshe nywele zako..
Kuhusu k mbona kuna wanaume wananuka tastes/pumbu ..hivi na nyinyi huwa hamjisikii au? Kazi kusema wanawake tu
unazinyonyaga.....!
 
Kuna vitu ambavyo ni kero sana kwa wenzetu na pale unapovikataa ni lazima patazuka mtafaruku mkubwa ndani ya nyumba.
Binafsi sipendi nywele bandia hasa zile zinazokaa zaidi ya siku 3.
Wigi sawa kwani linavuliwa baada ya kuvaliwa na kulisafisha kuliko zile nywele za bandia zinazotumia zaidi ya saa 8 kusukwa na kukaa zaidi ya wiki 2.
 
Back
Top Bottom