Katika ubora wako.Sasa wewe kama hupendi mawigi na mikorogo una mfata wa nini mwanamke wa hivyo? Manaturalista wapo kibao. Na kama ni mpenzi wako mwambie dada kaoshe nywele na hiyo K.
Halafu weweeeee!Katika ubora wako.
Mchukue mwambie baby twende tukaoge..then mcheck anavyojisafisha. Kama hujaridhika mwambie ingiza kidole toa uchafu huko chini. Ataona aibu..next time atajiongeza tu.Hivi unaanzaje kumwambia mpapa unatoa harufu...
Daaah,yahitaji uwe kauzu kweli.Hivi unaanzaje kumwambia mpapa unatoa harufu...
Mwekunduuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu.Yaani hapa muendelee tu kusema chips za wanaume wa Dar zinazingua,hivyo vitu hapo juu havivumiliki hata kidume uwe na ugwadu wa miaka 100 lazima tu utakoroma baada ya kimoja au kama washikaji zangu mie wataleta excuse ameitwa mahali.
Wigi liko kichwani week ya 4 so kicha hakijapitishwa maji mwezi mmoja sasa,umepiga mkorogo ngozi inanuka kemikali plus unachambia tissue unajiita mzungu maji hayapitishwi ipasavyo kwenye nanilihii ,kuhongwa(mizinga) results hapa ni POOR PERFORMANCE kwa mwanaume divide by U GOGO na JOTO LA DAR mkereko huu hauvumiliki
Asanteni
Mpana mno. More than i expected.... Mpaka naanza kukuogopa.Halafu weweeeee!