Harris Kapiga na utangazaji wake wa habari


R

roxna

Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
46
Likes
21
Points
15
R

roxna

Member
Joined Jul 24, 2012
46 21 15
Kiukweli uwa nashindwa kuelewa kwenye utangazaji habari huwa wanaelekezwa wapresent hivi au lah!!kidogo sina ujuzi huko ndugu zangu mtanisaidia.

Mara nyingi uwa akipresent habari anapenda kutoa maoni yake mwishoni.......mfano:habari ilikua ikizungumzia kuhusu wateja wa bodaboda kutopenda kuvaa helmet.....alafu mmoja wa madereva bodaboda akaulizwa kwanini huwa wateja hawavai??jibu lake likawa wateja hawapendi kwasababu wanahofia watapata maradhi kutokana na helmet kuvaliwa na watu tofautitofauti......kama kawaida harris akatoa conclusion yake kuwa kila mteja anunue helmet yake awe anatembea nayona aivae akipanda bodaboda
.
Eeewh!!!nikabaki nashangaa hivi inatakiwa kwelii hii!!!??na uongozi wa clouds haulioni??au kila mtu ni lazima aweke mikogo yake akihisi ananogesha kumbe analeta ucomedy

kiukweli akileta conclusion zake hizi uwa nakosa hamu ya kucheki tena habari za clouds tv......Ebu tupeane ABC kwenye uhabalishaji ndo inatakiwa hivi kweli??
 
Benny

Benny

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2014
Messages
3,176
Likes
4,647
Points
280
Benny

Benny

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2014
3,176 4,647 280
Binafsi sioni kama ni shida kwa kua vituo ni vingi na kila kituo kinatafuta utofauti ili kupata watazamaji wengi.

Star Tv (kama sijakosea) waliwahi kuja na usomaji wa habari kwa kusimama kama gwaride sijui yaliwashinda vipi

Kama inakusumbua jaribu kuzingatia kiini cha habari tu comment achana nazo haitakusumbua sana mkuu.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,122
Likes
37,685
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,122 37,685 280
Kiukweli uwa nashindwa kuelewa kwenye utangazaji habari huwa wanaelekezwa wapresent hivi au lah!!kidogo sina ujuzi huko ndugu zangu mtanisaidia.

Mara nyingi uwa akipresent habari anapenda kutoa maoni yake mwishoni.......mfano:habari ilikua ikizungumzia kuhusu wateja wa bodaboda kutopenda kuvaa helmet.....alafu mmoja wa madereva bodaboda akaulizwa kwanini huwa wateja hawavai??jibu lake likawa wateja hawapendi kwasababu wanahofia watapata maradhi kutokana na helmet kuvaliwa na watu tofautitofauti......kama kawaida harris akatoa conclusion yake kuwa kila mteja anunue helmet yake awe anatembea nayona aivae akipanda bodaboda
.
Eeewh!!!nikabaki nashangaa hivi inatakiwa kwelii hii!!!??na uongozi wa clouds haulioni??au kila mtu ni lazima aweke mikogo yake akihisi ananogesha kumbe analeta ucomedy

kiukweli akileta conclusion zake hizi uwa nakosa hamu ya kucheki tena habari za clouds tv......Ebu tupeane ABC kwenye uhabalishaji ndo inatakiwa hivi kweli??
Hivi ile Kampeni ya Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa wa Dar Ndugu Paul Makonda ya kupambana na kuwaondoa " mashoga " wote jijini inaanza lini? Mkuu mbona umesahau pia kusema kuwa huwa anapenda sana kushika peni na kuizungusha zungusha kule kunene kunene, akiipitisha katika vidole vyake huku akirembua macho yake na akitabasamu kwa bashasha kabisa?
 
R

roxna

Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
46
Likes
21
Points
15
R

roxna

Member
Joined Jul 24, 2012
46 21 15
Binafsi sioni kama ni shida kwa kua vituo ni vingi na kila kituo kinatafuta utofauti ili kupata watazamaji wengi.

Star Tv (kama sijakosea) waliwahi kuja na usomaji wa habari kwa kusimama kama gwaride sijui yaliwashinda vipi

Kama inakusumbua jaribu kuzingatia kiini cha habari tu comment achana nazo haitakusumbua sana mkuu.
kama umenipata vizuri mantiki yangu ilikua kwenye kutoa opinion yake binafsi kama anashauriana na mtu kumbe anapresent habari ambayo inaangaliwa na watanzania wengi.....kuhusu startv kusimama sio issue ni utofauti wao...
 
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2013
Messages
330
Likes
305
Points
80
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2013
330 305 80
Nadhan haihitaji uwe na taaluma ya habari ndio ujue kuwa anachofanya sio sahihi ..!!

Maon huwa yanaweza kuwekwa kwenye makala ama majadiliano ama yakatolewa na yule aliyeenda kuisaka hiyo habari mtaan lakin sio yule anaesoma habar studio..!!
 
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
1,795
Likes
2,845
Points
280
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
1,795 2,845 280
Yani hakuna msoma habari bored kama uyu please please clouds uyu jamaa kusoma habari hafai u much know umemzidi mpaka anaharibu hats kile kipindi cha gospel track na kipindi cha terminal anaongea sana mpaka radha ya kipindi inapotea yeye kila kitu anakijua na anataka watu wajue anakijua

Haingi kina masoud kipanya wao wanafanya mambo kibao mjini hapa ila haayapeleki redioni kujiexpres ila uyu jamaa dah haya kazidi mpaka anaboa tunajua huu uzi unaupitia ebu badilika

Kule kusoma habari uku unacheka cheka na kuinua inua mikono kuiga watangazaji wa BBC sure CNN acha wewe huwezi unaboa be you usige
Tabia ya kuwa kipindi cha radio unaongea weee mambo yako binafsi na kusahau kipindi kinataka nini acha unaboa unaongea sana
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,344
Likes
11,639
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,344 11,639 280
Kiukweli uwa nashindwa kuelewa kwenye utangazaji habari huwa wanaelekezwa wapresent hivi au lah!!kidogo sina ujuzi huko ndugu zangu mtanisaidia.

Mara nyingi uwa akipresent habari anapenda kutoa maoni yake mwishoni.......mfano:habari ilikua ikizungumzia kuhusu wateja wa bodaboda kutopenda kuvaa helmet.....alafu mmoja wa madereva bodaboda akaulizwa kwanini huwa wateja hawavai??jibu lake likawa wateja hawapendi kwasababu wanahofia watapata maradhi kutokana na helmet kuvaliwa na watu tofautitofauti......kama kawaida harris akatoa conclusion yake kuwa kila mteja anunue helmet yake awe anatembea nayona aivae akipanda bodaboda
.
Eeewh!!!nikabaki nashangaa hivi inatakiwa kwelii hii!!!??na uongozi wa clouds haulioni??au kila mtu ni lazima aweke mikogo yake akihisi ananogesha kumbe analeta ucomedy

kiukweli akileta conclusion zake hizi uwa nakosa hamu ya kucheki tena habari za clouds tv......Ebu tupeane ABC kwenye uhabalishaji ndo inatakiwa hivi kweli??
Umeshasema ni maoni yake,mbona hupendi kusikia maoni ya wengine?
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,799
Likes
4,567
Points
280
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,799 4,567 280
Hivi ile Kampeni ya Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa wa Dar Ndugu Paul Makonda ya kupambana na kuwaondoa " mashoga " wote jijini inaanza lini? Mkuu mbona umesahau pia kusema kuwa huwa anapenda sana kushika peni na kuizungusha zungusha kule kunene kunene, akiipitisha katika vidole vyake huku akirembua macho yake na akitabasamu kwa bashasha kabisa?
Mkuu angalia sheria ya makosa mitandaoni
Ohooo faini million saba
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,122
Likes
37,685
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,122 37,685 280
Mkuu angalia sheria ya makosa mitandaoni
Ohooo faini million saba
Kosa gani labda umeona nimelifanya hapo? Nitashukuru ukinidadavulia vizuri ili pengine Wewe sasa ndiyo uonekane una hayo makosa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,822
Members 476,196
Posts 29,332,404