Harold Sungusia achaguliwa kuwa Rais wa TLS

Harold Sungusia achaguliwa kuwa Rais wa TLS

benzemah

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Posts
1,532
Reaction score
3,192
Mwenyekiti wa Kamati ya Uchaguzi ya Chama cha wanasheria Tanganyika TLS Wakili Charles Rwechungura amemtangaza Harold Sungusia kuwa rais mpya wa Chama hicho baada ya matokeo ya uchaguzi, Huku nafasi ya Makamu wa rais ikichukuliwa na Aisha Sinda.

Kura zilizopigwa = 825
Kura zilizoharibika = Hakuna

Harold Sungusia kura=748
Reginald Shirima kura=77

NAFASI YA MAKAMU WA RAIS TLS
Aisha Sinda kura=527
Emmanuel Augostino kura=261
Revocatus Kuuli kura=32
Sungusia.jpeg
 
Hii sio dalili nzuri kwa jamii ya TZ. Chama hiki ndio kilitakiwa kiwe machachari kwa critical thinking sasa hapa wanakubaliana kila kitu...?
 
Hiki chama kinafanya uchaguzi Kila kitu huku hawana impact yoyote. Smh
 
Mwenyekiti wa Kamati ya Uchaguzi ya Chama cha wanasheria Tanganyika TLS Wakili Charles Rwechungura amemtangaza Harold Sungusia kuwa rais mpya wa Chama hicho baada ya matokeo ya uchaguzi, Huku nafasi ya Makamu wa rais ikichukuliwa na Aisha Sinda.

Kura zilizopigwa = 825
Kura zilizoharibika = Hakuna

Harold Sungusia kura=748
Reginald Shirima kura=77

NAFASI YA MAKAMU WA RAIS TLS
Aisha Sinda kura=527
Emmanuel Augostino kura=261
Revocatus Kuuli kura=32
View attachment 2619364
Kila la heri kwake

Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
 
Mwenyekiti wa Kamati ya Uchaguzi ya Chama cha wanasheria Tanganyika TLS Wakili Charles Rwechungura amemtangaza Harold Sungusia kuwa rais mpya wa Chama hicho baada ya matokeo ya uchaguzi, Huku nafasi ya Makamu wa rais ikichukuliwa na Aisha Sinda.

Kura zilizopigwa = 825
Kura zilizoharibika = Hakuna

Harold Sungusia kura=748
Reginald Shirima kura=77

NAFASI YA MAKAMU WA RAIS TLS
Aisha Sinda kura=527
Emmanuel Augostino kura=261
Revocatus Kuuli kura=32
View attachment 2619364
Atmiye

Hongera kwake
 
Mwenyekiti wa Kamati ya Uchaguzi ya Chama cha wanasheria Tanganyika TLS Wakili Charles Rwechungura amemtangaza Harold Sungusia kuwa rais mpya wa Chama hicho baada ya matokeo ya uchaguzi, Huku nafasi ya Makamu wa rais ikichukuliwa na Aisha Sinda.

Kura zilizopigwa = 825
Kura zilizoharibika = Hakuna

Harold Sungusia kura=748
Reginald Shirima kura=77

NAFASI YA MAKAMU WA RAIS TLS
Aisha Sinda kura=527
Emmanuel Augostino kura=261
Revocatus Kuuli kura=32
View attachment 2619364
Tunaomba wasifu wake
 
Hongera kwake.

Ingawa TLS kwa sasa ni 'kivuli' cha walichopaswa kusimamia na kuchangia katika Taifa.

Wakili Sungusia aliiwania hiyo nafasi miaka kadhaa bila mafanikio, hatimaye sasa kaipata.
Afanye kazi kweli ili kuinasua TLS toka kwenye 'insignificant' role iliyoko.
 
Back
Top Bottom