PlayBoyMwema
JF-Expert Member
- Jul 27, 2014
- 1,716
- 1,842
naona ashaanza kupigwa make up.. kaanza kung'aa
naona ashaanza kupigwa make up.. kaanza kung'aa
Ndugu mimi na wewe tunafanana.Kwani kaimba wimbo gani mpaka sasa jamani maana naskia ni rapa tu ila wimbo wake sijawahi kuusikia
hio vest ni cockroach 😎Hiyo vest yake sasa!
Mbona wimbo uko hapa mudaNdugu mimi na wewe tunafanana.
Hata huo wimbo sijawahi kuusikia.
Watuwekee humu na sisi tuusikia khaa!
una uhakika harmo rapa hana nyimbo ata moja?Hajatoa hata singo moja, na tayari ameshaitwa msanii. Alichojaaliwa ni sura yake kufanana na Harmonize. Ni kwamba magazeti ya udaku yameishiwa stori, kwa kumtumia huyu jamaa wanatengeneza stori za kuandika magazetini
Anako kamwimbo kamojauna uhakika harmo rapa hana nyimbo ata moja?
[emoji3] [emoji3]Kama ya kunyonyeshea
Mbona kama nasikia anaimba 'uthigawe pathi'Ana wimbo wake unaitwa 'usigawe pasi' ingia you tube andika hamorapa usigawe pasi utauona.