Na hiyo jeans pia[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ana wimbo unaitwa usigawe pasi,Hahaha naona uigizaji umeingia bongofleva.
Hamorapa amekuwa na jina kubwa kuliko mziki wake na I am sure watu wengi wanamjua lakini hawajui wimbo wake kama mimi vile.
Kwahiyo wew unazani sio msanii?Hahahaaaa hii ndo Bongo jamaa anavuma utadhani msanii kweli
Kama ya kunyonyesheaHiyo vest yake sasa!
makamba tena sio makondaHahahaaaa nimeuona mkuu sikuwahi kujua kama ana wimbo, sio mbaya kajitahidi akiongeza bidii atafanya vizuri, ila huyo em_one nae simjui atakua underground pia.
Video yake naona kashoot oyster bay na baadhi ya sehemu ndani ya jiji la makamba
Hahaha huyu mbona kafanana na yule sura mbuzi wa yamoto band akiwa anacheka.Enyewe Harmorappa sio mtu wa spoti spoti...![]()
Duhh, bila singo yeyote jamaa anahit je akitoa singo!!Hahahaaaa hii ndo Bongo jamaa anavuma utadhani msanii kweli
Nimeuona ila mbona matangazo kwenye magazeti yameuzidi wimbo?Ana wimbo wake unaitwa 'usigawe pasi' ingia you tube andika hamorapa usigawe pasi utauona.
M mwenyewe celewiKwani kaimba wimbo gani mpaka sasa jamani maana naskia ni rapa tu ila wimbo wake sijawahi kuusikia
Jina kongwe mkuum
makamba tena sio makonda