Harmonize atafuta kiki kwa Hamisi Said mshiriki wa BSS

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Nov 22, 2016
8,793
2,000
.
 

Attachments

  • 20191119_224131.jpeg
    File size
    52.4 KB
    Views
    0

jashmoe32

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
1,077
1,500
Mleta mada nadhani umejiabisha sana,base on mada yako yaonesha unamchukia sana Harmonize na naamini wewe ni mdada Mana wanaume hatuna tabia hiyo na Kama wewe ni mwanaume basi utakua uko upande wa pili wa kiumeni.

What if huyu dogo angechukuliwa na Diamond, ungeleta upuuzi wako huu?

Jiheshimu Dada/Kaka
 

Hziyech22

JF-Expert Member
Jun 8, 2019
7,695
2,000
Naungana na mtoa mada hasa kwenye angle moja tu hiyo ya kiki ni kweli harmo anatafuta Kiki cos huyo jamaa afiti kimziki kwenye soko la sasa na atasikika kimziki harmo anatumia mgongo wakiki kupitia huyo dogo.Me namshauri aache Kiki afanye mziki.
 

Babumawe

JF-Expert Member
Sep 12, 2014
2,552
2,000
Mtoa mada wewe ni me au ke kama ni ke basi utakuwa beki tatu wa mbagala na kama me utakuwa shoga wewe
 

mwasu

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
10,189
2,000
Hiyo BSS ni mshindi gani ambae ana future kwenye muziki?! Yuko wapi Juma nne aliepewa gari? yuko wapi yule dada alieshinda akiwa mjamzito? BSS ni taasisi ya kupiga fedha za wafadhili tu kwa kigezo cha kuboresha vipaji lakini hamna kitu, ni wajasiriamali hao kina madam Ritha.
 

lulu za uru

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
1,638
2,000
Watabadilisha jina lkn si hatima yangu..alisikika mwananchi mmoja hukoo duniani kazi bidiii na sala....Mungu haingiliwi fuata yako Mkuu
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
18,305
2,000
Hivi watanzania mnatoa wapi ujasili wa kuanza kuhoji kuanguka kwa mtu angali pishi lipo jikoni..?
Ni afadhali kwa huyo harmonize kumchukua huyo dogo kuliko kupiga soga za ajabu.
 

Robidinyo

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
2,616
2,000
Vishabiki vya WCB mda Wote ni Kuombea wenzao mabaya tu..

Vinajifanya Vichambuzi vya kila kitu Kinachowahusu, Alikiba, Harmonize na Clouds Media
 

Hziyech22

JF-Expert Member
Jun 8, 2019
7,695
2,000
Vishabiki vya WCB mda Wote ni Kuombea wenzao mabaya tu..

Vinajifanya Vichambuzi vya kila kitu Kinachowahusu, Alikiba, Harmonize na Clouds Media
Kwani si ndo demokrasia hiyo Kila mtu anaongea anachofaa ili mladi tu kisivuke mipaka
 

Surya

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
6,382
2,000
Kuna wengine msipo angalia Mond atawapiga choki.
Maana ndio sadaka zake hizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom