Bilionea Asigwa
JF-Expert Member
- Sep 21, 2011
- 16,590
- 28,761
Hapa ka bi dada lazima kakubali tu aiseee....Si unaona kashalegeza shingo....
![]()
Hapa ka bi dada lazima kakubali tu aiseee....Si unaona kashalegeza shingo....
Yaani hapo wametoka walikotoka kufika hapo binti kachomoa....nduio jamaa anapiga sound ili mtoto akubali. Nadhani binti kamwambia jamaa BILA DUME hupati kitu
Hiyo staili ya mdada inaitwa sitaki nataka.
Si kweli mmewaza sivyo. Hao ni kaka na dada. kaka anaondoka kwenda safari na anamuaga dada. Dda anahuzunika kwakuwa kaka anaondoka. kijana anakwanda kwenye harakati za ujana yaani kutafuta pesa ! fainali uzeeni
inavyoonekana jamaa alishafanya usafi wa room kabisa maana naona ufagio upo pembeni ya mlango pale nje.
yap mkuu anazuga zuga kama vile hataki mwisho wa siku anasema hayaaaaa
Kiulainiiiiiiiiii kama kibogoyo kutafuna maini.
Hilo nalo neno maanake hilo pozi mmmmmmmhhhhhhh!mkaka wa watu naona na mikono keshanawa kwa uhakika kuwa lazima hapo ale tu.usikute alikua anamlia timing mkaka wa watu siku nyingi...leo anajina na yeye mwenye bahati....
Kwa hili la kuombwa wao tu kwanini hawlifanyii kazi ili kuleta usawa. Maneno kama kuton goza, kudowea na kama hayo yatakoma!Hiyo staili ya mdada inaitwa sitaki nataka.
Ndo unayopenda?Mbuzi kagoma kwenda
Ndio, I like rough and wickedNdo unayopenda?
I can do that miss da brat[emoji2][emoji2]Ndio, I like rough and wicked
I can do that miss da brat[emoji2][emoji2]