Mi mzima bukheri wa afya charminglady, kwanini hufaidi?mh,me hata cfaidi. btw hujambo M'Jr
Happy father's day to all JF babas(aisiii hii hai sound vizuri kama mamas lol).
Smiles and hugs to you on Father's day!
Happy father's day to all JF babas(aisiii hii hai sound vizuri kama mamas lol).
Smiles and hugs to you on Father's day!
Miwivu imekujaa wewe.
Leo ni siku yetu bana. Ni biya minyama biya na kuchelewa kurudi nyumbani.
Wababa hoyeeeeeeeee!
Unyanyasaji wa kijinsia huo aka mfumo jike
Miwivu imekujaa wewe.
Leo ni siku yetu bana. Ni biya minyama biya na kuchelewa kurudi nyumbani.
Wababa hoyeeeeeeeee!
We babu umetokea wapi aisee....
Hii ni siku ya akina Baba na sio Babu
Pliz tupishe, kacheze na wajukuu zako
Safi sana jouneGwalu mueleze hiki kibabu kinatafuta nini hapa kwa kina baba?
Hahahaaaa we wadanganye tu wenzio wakati ww uko juu ya bibi saa hizi!
We babu umetokea wapi aisee....
Hii ni siku ya akina Baba na sio Babu
Pliz tupishe, kacheze na wajukuu zako
We babu umetokea wapi aisee....
Hii ni siku ya akina Baba na sio Babu
Pliz tupishe, kacheze na wajukuu zako
Ushasahau babu ni baba wa baba yako? Kwa kifupi leo ni siku maalum kwa mababu zaidi. Haya mwambie Yummy akam dhis wei ampetipeti babu ake...