Happy Birthday To Me...!

Baba Swalehe

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
17,230
2,000
Hahahahah kwa hiyo kukosa kuona uzi huu usingekumbuka mkuu...?

Unasahau mpaka siku yako ya kuzaliwa mkuu. Hahah.
sure mkuu

Yaani ndo nakumbuka kesho tarehe 23

Sijui kama asubuhi ntakumbuka naweza nkasahau pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom