Happy Birthday To Me...!

KIOO

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
6,136
2,000
Wahenga walishamaliza misemo yote ujue Shadeeya, kuna ule unaosema "chelewa chelewa utakuta mwana si wako"

Labda kama binam yako kakuwekea

Ila pia wahenga hao hao wanasema zimwi likujualo halikuli likakwisha lazma litabakiza sehemu kwa niaba ya.

Kwa hiyo wala asijali kuhusu hilo Nam.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom