Happy Birthday to me Ndallo!

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,620
4,282
Wakuu wenzangu sina budi kumshukuru Mungu kwa kila jambo katika maisha yangu aliyonijalia hadi leo hii nimeweza kuiona siku hii ya leo. Napenda kwaataarifu wanajanvi wenzangu leo ndio ile siku yangu ya kuzaliwa japokua umri wangu ni siri yangu mimi na familia yangu kwahiyo napenda kujipongeza kwa kusema happy birthday to me! nimezaliwa tarehe 10/09/!!!!!!!! asanteni sana kwa wale wanaopenda kujumika na mimi katika siku hii nitakua pale maeeneo ya Soweto Garden Arusha nashusha vitu kwaulaini huku nikiwa nimevaa Nepi! Karibuni sana wanajanvi wenzangu.
 

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Feb 9, 2007
433
117
napenda kujipongeza kwa kusema happy birthday to me! nimezaliwa tarehe 10/09/!!!!!!!! asanteni sana.


Instead of counting candles,
Or tallying the years,
Contemplate your blessings now,
As your birthday nears.
Consider special people
Who love you, and who care,
And others who’ve enriched your life
Just by being there.
Think about the memories
Passing years can never mar,
Experiences great and small
That have made you who you are.
Another year is a happy gift,
So cut your cake, and say,
"Instead of counting birthdays,
I count blessings every day!"
HAPPY BIRTHDAY TO YOU NDALLO​
 

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,620
4,282


Instead of counting candles,
Or tallying the years,
Contemplate your blessings now,
As your birthday nears.
Consider special people
Who love you, and who care,
And others who've enriched your life
Just by being there.
Think about the memories
Passing years can never mar,
Experiences great and small
That have made you who you are.
Another year is a happy gift,
So cut your cake, and say,
"Instead of counting birthdays,
I count blessings every day!"
HAPPY BIRTHDAY TO YOU NDALLO​

Thanks Mr. Toyo
 

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom