Happy Birthday Rev Masa.....

Happy Birthday Baba Mchungaji, Mama Mchungaji aksante kwa mwaliko. Nije saa ngapi maana nina aleji na vitunguu swaumu so jikoni siingii!
 
Amy sio kabla. . . Ni siku ya Vale.
Sema nimewahisha kwasababu kesho sitokua na nafasi.

wooow!! Dah natamani ningekuwa mimi ndo bday yangu ... So kesho celebration dabo dabo lizzy...?
 
Rev. je mvinyo utakuwepo mkuu. huo tuliambiwa tuendelee kunywa hadi atakaporejea.
 
Hii post imenipitaje hadi nimeiona sasa hivi
 
Heri ya kuzaliwa baba mchungaji . Nafikiri ni wakati wa kupandishwa cheo na kuwa bishop . Mungu akupe maisha marefu .
 
Heri ya kuzaliwa baba mchungaji . Nafikiri ni wakati wa kupandishwa cheo na kuwa bishop . Mungu akupe maisha marefu .

Nimependekezwa niwe archbishop AMA cardinal! Asante
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…