Happy Birthday MO11


MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,768
Likes
21,899
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,768 21,899 280
Mwenyezi Mungu mwingi wa rehma akuongoze Na akupe Kila lenye heri nawe

Heri ya siku ya kuzaliwa Tony


MO11 MO11
Asante kwa kukumbuka nimefarijika sana uwepo wake jiandae nakujackuchukua zawadi zangu

ha ha ha ha siku nyingine usinitaje jina langu
atoto nina mpango wa kukuacha namrudia mchepuko wangu
 
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,473
Likes
3,385
Points
280
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,473 3,385 280
ha ha ha ha siku nyingine usinitaje jina langu
atoto nina mpango wa kukuacha namrudia mchepuko wangu
Mweeeeeeeeh mchepuko wako upi
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,768
Likes
21,899
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,768 21,899 280
Kumbe ni Tony eeeh!
Happy birthday Tony wetu Mungu akujaalie maisha marefu yenye baraka tele.
Hivi atoto haujuani na huyu mtu?
Amekosea huyo mbona

asante sana my sis Khantwe pita pande za huku tunywe hata maji ya kiroba tusherehekee pamoja
 
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
2,473
Likes
3,385
Points
280
mamaafacebook II

mamaafacebook II

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
2,473 3,385 280
Amekosea huyo mbona

asante sana my sis Khantwe pita pande za huku tunywe hata maji ya kiroba tusherehekee pamoja
Msalimie wifi
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337