Happy birthday dada yetu mpenzi

Happy birthday dada yetu mpenzi

kuna misuko ya kuonyesha lakini sio aina hio alidhamiria kumtakia kheri sista ake
Wewe ni sehemu ya wanawake wasiojua tabia ya wanawake,
Hata kama ni outdated bado mwanamke anaweza atuoneshe TU. Ilimradi wakati huo yeye amejiona superior. Pia ninaposema visuko naambatanisha na face yake coz anawatishia nyie wengi mnaotumia mkorogo, wanawake huamini kuwa mweupe ni uzuri na urembo wa hali ya juu? Huwadharau wasichana weusi na huamini ukiwa mweusi ni kosa.
hivyo anawaonesha pia weupe wake.
na utakuta ni yeye mwenyewe wala hakuna anaefanyiwa birthday
 
Ha ha ha h asante sana mkuu ngoja niende nkachek nae vzur dodo linaweza kuwwpo chin ya muarobaini
[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] nyang'au wee...

shame on u!!!
 
Ilikuwaje ikanipita hii?

Dada mzuri sana huyu.
 
nilitaka kupita kimya ila embu niseme chochote.

1. happy birthday Dada yetu

2. mleta uzi jf sio wema ukupaswa kuweka icha yake nafikiri umeona watu wanavyoongea ovyo.

3. siku nyingine andika Maneno tu.

note kila mmoja ameelewa kivyake siwezi kusema kuwa kuweka picha ni tangazo au lah, aliyeweka ndo Ana jibu.

nimalize Kwa kusema hivi, haijalishi ni wapi kama ni mapenzi/ndoa mungu ndo anakutanisha watu.
 
Back
Top Bottom