Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
Naomba pm yake please!
WEWE UTAKUWA UNA WIVU TU HEBU TUPIA YAKO TUONE HUO MSUKO UNAOSUKAkuna misuko ya kuonyesha lakini sio aina hio alidhamiria kumtakia kheri sista ake
KUNA MADADA HAPA WANAPONDA ETI AMESUKA VIBAYA JE NI KWELI AU WANAWIVU?Happy birthday dada yetu
We mwanamke habari ya masiku....?kuna misuko ya kuonyesha lakini sio aina hio alidhamiria kumtakia kheri sista ake
Kwa mwonekano umetumika haswaa..!View attachment 436457 Happy birthday dada yetu. Mungu akuzidishie furaha na heri nyingi katika maisha yako.
Dada yetu, tunakupenda na tunakuthamini sana.
View attachment 436454
....teh hee hee..acha longo longoDaah! Vipi kesho si tutaenda Kanisani hapo Njiro....
Achana na makanisa yale ya mwendokasi
View attachment 436457 Happy birthday dada yetu. Mungu akuzidishie furaha na heri nyingi katika maisha yako.
Dada yetu, tunakupenda na tunakuthamini sana.
View attachment 436454
Hahahaha....Huyu unatakiwa usimpeleke loji ya 40K kama mchungaji....Unatakiwa upande kidogo...Huyu unamleta hapo Impala Hotel awe anakiangalia chuo kwa juu....teh hee hee..acha longo longo
.we sema kama una 40k ya lodge mtoto keshokutwa aamkie 'dining' asubuhi!
Happy birthday dada yetu
Nakuonea Huruma Sana Athee kumuweka Huyu Dada hapa Na Kuandika Mada za Darasa la saba BView attachment 436457 Happy birthday dada yetu. Mungu akuzidishie furaha na heri nyingi katika maisha yako.
Dada yetu, tunakupenda na tunakuthamini sana.
View attachment 436454
....hahahahahaha..na akikosa mkopoHahahaha....Huyu unatakiwa usimpeleke loji ya 40K kama mchungaji....Unatakiwa upande kidogo...Huyu unamleta hapo Impala Hotel awe anakiangalia chuo kwa juu