Haponi mtu kwa style hii...

Jmn kumbukeni ni mwanafunzi uyo wa Moro Sec.
 
Baada ya Miaka Kadhaa Atafuta Nyayo za Miss Natafuta.. mwache Ajibinue Mitandao tu
 
Duuu? Asante Mungu kwa kuzaliwa mwanaume. Wanalazimika kupiga Picha kwa kujibinua binua hivi ili wapate attention kutoka kwetu otherwise tunapendelea kuchambua bidhaa nzuri zaidi.
 
Kama sijavuta ganja nkimkuta chumbani kuzimia ni hali ya kawaida, ntadhani nimekutana na jiniii. Nkajiuliza, Ni original au mchina?? Kanywa mkorogo au kasuguliwa nao?? Maswali ni mengi sana bila jibu. Ana kidume chake kweli??
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…