Hapo vipi


S

Shiwawa jabry

Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
0
S

Shiwawa jabry

Member
Joined Mar 17, 2011
20 0 0
Mungu ibariki tanzania wabariki viongozi wetu heshma umoja na amani munguuu warehem wasafiri wote wa mv spice ibariki tanzania- tuwarehemu watoto wa mv spice
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,442
Likes
1,290
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,442 1,290 280
Hapo shega.
 
lwampel

lwampel

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
217
Likes
7
Points
35
lwampel

lwampel

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
217 7 35
Hapo poa! ila huwa hatuimbi "HESHMA umoja na amani" bali ni "HEKIMA umoja na amani".
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
93
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 93 0
Mungu ibariki tanzania wabariki viongozi wetu heshma umoja na amani munguuu warehem wasafiri wote wa mv spice ibariki tanzania- tuwarehemu watoto wa mv spice
Hapo kwenye Red unamaanisha na viongozi wa Bandarini Wakiwemo wale walio ruhusu Meli itoe nanga kuanzia Dsm hadi Unguja na Unguja to Nungwi Pemba?
Hapo Poa
 

Forum statistics

Threads 1,213,353
Members 462,055
Posts 28,475,092