Hapi basidei Mzee wa Kaya


i411

i411

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
833
Likes
68
Points
45
i411

i411

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
833 68 45
Haya jamani Mzee wa Kaya kafikisha miaka 61 hivyo mtumieni hapi basidei yake aeendele kupata maisha bora na aendeleze yale maisha bora kwa kila mtanzania
GO9G5876.jpg
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Aendeleze Bora Maisha Kwa Kila Mdanganyika!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Mungu amlaani kwa kutufikisha hapa tulipo.
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,679
Likes
184
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,679 184 160
Haya jamani Mzee wa Kaya kafikisha miaka 61 hivyo mtumieni hapi basidei yake aeendele kupata maisha bora na aendeleze yale maisha bora kwa kila mtanzania
GO9G5876.jpg
Kwamba anapiga sana KAYA, siyo?!
 

Forum statistics

Threads 1,238,895
Members 476,226
Posts 29,336,023