Hapa nimebambikizwa au nimeibiwa mtoto?

Hapa nimebambikizwa au nimeibiwa mtoto?

Ugumu unakuja hapa.
Loliondo alienda onetime kufanta bidhaa ambazo huingia kutoka Kenya kwa mpaka usio rasmi kwa hio tulifikia Gesti moja na nakumbuka kitabu cha gest kilikua very local hakikua na detais za kutosha zaidi ya namba za simu tu, pili kwa Monduli ndo nawaza naanzia wapi maana aliniambia alisoma wilaya ya High milimani sijua hata jina la kijiji. Na namba yake hakusajilia kitambulisho chake bali cha mawakala wanaouza line.
Kwakuwa picha zake unazo basi ni rahisi kumpata. Kusanya kiasi cha pesa cha kukuwezesha kisha nenda na picha zake, watu wa maeneo ya kule wakiona picha zake wanakupeleka moja kwa moja hadi alipo (hili ni kwa mujibu wa uzoefu wangu)
 
Sasa wewe badala ya kusema Unatuma pesa ya Matumizi unataka upeleke lisura tena???[emoji23][emoji23][emoji23] Hakuna mwanamke asiependa helaa ila kuomba ndo tatizo so hiyo ndo ilikuwa njia yake uendelee kumpa chochote kitu..

HAKUNA MWANAMKE WA KITANZANIA ATAKUTUNZIA MIMBA YAKO KIMYA KIMYA... HATA KAMA HANA UHAKIKA ATABAHATISHA TU UKIKUBALI INAKULA KWAKO!
 
Sijakuelewa point yako, kwani mtoto wa miezi3 ningeondoka nae??? Kama ningemuona huoni ndo ningetuma zaidi hayo matumizi???
Unapochangia jaribu kidogo kuwa siriazi
Sasa wewe badala ya kusema Unatuma pesa ya Matumizi unataka upeleke lisura tena???[emoji23][emoji23][emoji23] Hakuna mwanamke asiependa helaa ila kuomba ndo tatizo so hiyo ndo ilikuwa njia yake uendelee kumpa chochote kitu..

HAKUNA MWANAMKE WA KITANZANIA ATAKUTUNZIA MIMBA YAKO KIMYA KIMYA... HATA KAMA HANA UHAKIKA ATABAHATISHA TU UKIKUBALI INAKULA KWAKO!
 
Ugumu unakuja hapa.
Loliondo alienda onetime kufanta bidhaa ambazo huingia kutoka Kenya kwa mpaka usio rasmi kwa hio tulifikia Gesti moja na nakumbuka kitabu cha gest kilikua very local hakikua na detais za kutosha zaidi ya namba za simu tu, pili kwa Monduli ndo nawaza naanzia wapi maana aliniambia alisoma wilaya ya High milimani sijua hata jina la kijiji. Na namba yake hakusajilia kitambulisho chake bali cha mawakala wanaouza line.
Weka picha yake kwenye social networks na maelezo ambayo si lazima useme haya yaliyopo hapa, waweza eleza kama nduguyo na kadhalika, mawasiliano yako. Watu wanaweza kumtambua na kukunganisha naye
 
Hilo wazo zuri japo picha zenyewe labda nii-CROP sana nijikate maana zilikua self za rum hapo ntatoa kasura tu. Ila its a idea
Weka picha yake kwenye social networks na maelezo ambayo si lazima useme haya yaliyopo hapa, waweza eleza kama nduguyo na kadhalika, mawasiliano yako. Watu wanaweza kumtambua na kukunganisha naye
 
Sijakuelewa point yako, kwani mtoto wa miezi3 ningeondoka nae??? Kama ningemuona huoni ndo ningetuma zaidi hayo matumizi???
Unapochangia jaribu kidogo kuwa siriazi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sasa wewe kwa akili yako kuna mtoto kweli???? Yani kumbe bado huelewi tu point yangu... kazi ipo..
 
[emoji848][emoji848][emoji848] time will tell
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sasa wewe kwa akili yako kuna mtoto kweli???? Yani kumbe bado huelewi tu point yangu... kazi ipo..
 
Yani mtoto angekuwepo nakwambia Ungemuona tu tena kwa kuletewa..!![emoji23][emoji23][emoji23] Anachotaka ni kukuchuna helaaa kama huwezi kutuma hela bhasi Uongo wake umefeli.. Wew ndo mjanja.
 
Hakuna mimba hapo hakuna mtoto na wala wewe huna mtoto hapo. Ungekua mzoefu ungejua kimuhemuhe cha madem wenye mimba inayokuhusu,sembuse miez9 asikwambie thubutuu

#baharia nimesema
 
Hakuna mimba hapo hakuna mtoto na wala wewe huna mtoto hapo. Ungekua mzoefu ungejua kimuhemuhe cha madem wenye mimba inayokuhusu,sembuse miez9 asikwambie thubutuu

#baharia nimesema
Hajawahi mpa mimba demu ile serious huyu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Mamaee hakuna rangi utaacha ona wengine hawana hata uhakika so long ulitumbukiza dyudyu unawekwa kwenye list..
 
Back
Top Bottom