Hapa ni wapi? Story kufuata

Hapa ni wapi? Story kufuata

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Posts
25,556
Reaction score
25,371
29deb506-4952-9522.jpg
 

Attachments

  • 2012-08-23 09.47.22.jpg
    2012-08-23 09.47.22.jpg
    265.2 KB · Views: 285
Umepotea tutoe taarifa polisi!???
 
29deb735-363a-b391.jpg


nimeongeza picha.
 
unahitaji msaada kuweka picha?!
climbingmtkilimanjaro4.jpg

wewe hiyo picha unaweza kuwa unatangaza mgogoro na kenya, angalia vizuri hiyo anuani, kama vipi ngoja tumalizane na joyce banda kwanza.
 
TAARIFA:

Nimehujumiwa na appl. Ya tapatalk imenihujumu kwa ku-hold properties za img. Nawasiliana nao kisha nita-come again.

ONYO.

Kuna dalili za watu kuomba miongozo.
Tuko nyuma ya muda kwa hiyo haturuhusu.
 
TAARIFA:

Nimehujumiwa na appl. Ya tapatalk imenihujumu kwa ku-hold properties za img. Nawasiliana nao kisha nita-come again.

ONYO.

Kuna dalili za watu kuomba miongozo.
Tuko nyuma ya muda kwa hiyo haturuhusu.

Kumbe we muhuni tu.
 
Back
Top Bottom