Hapa Ndo wanawake mnakosea Sana

Hapa Ndo wanawake mnakosea Sana

kisiki kibichi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2019
Posts
449
Reaction score
282
.....Mko Busy kutumia Maperfume ya Aina mbalimbali as well as mafuta makali makali. Ili kukata Shombo Ya PAPUCHA.
...DAH hapa Ndo Mnafell Sisi wadau Tunaipenda Sana Hii shombo, Msiikate tafadhali, Mtufikilie Na sisi Please.
BADILIKENI bhana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kweli kabisa.
Papuchi hata iweje italiwa tu.
Wao wazingatie usafi tu, hayo manjonjo mengi zaidi yasiharibu radha ya asili ya papuchi.
.....Mko Busy kutumia Maperfume ya Aina mbalimbali as well as mafuta makali makali. Ili kukata Shombo Ya PAPUCHA.
...DAH hapa Ndo Mnafell Sisi wadau Tunaipenda Sana Hii shombo, Msiikate tafadhali, Mtufikilie Na sisi Please.
BADILIKENI bhana

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom