Hapa ndo huwa siwaelewi wanawake

Hapa ndo huwa siwaelewi wanawake

Hustling

New Member
Joined
Dec 13, 2018
Posts
2
Reaction score
1,190
Ukizaa na mwanamke then ukamuacha utasikia wanawake wanakulalamikia " ukizalisha wanawake na ukawaacha, mabinti zako na dada zako nao watachezewa na kuachwa.."

Sasa nauliza umalaya wangu Mimi unawahusu Nini dada zangu???? Kwa hiyo dada angu apate matatizo ya kuachwa kwasababu tu Mimi kaka ake Malaya???? Kwa hiyo dada angu awe single mother kwasababu tu Mimi kaka ake nimefyatua single mothers kadhaa?????? Acheni mawazo ya kijinga.

Noma
 
Wanakuambia imani inahamisha milima,ukiamini hivyo ndivyo itakavyokuwa.aliwazalo mjinga ndilo linalomtokea
 
Mkae mkijua mbinguni hakuna bank wala ATM kwaio malipo yenu mtalipwa hapahapa bhandugu......goes around comes around #karma is a bitch....

am better here
 
Ukizaa na mwanamke then ukamuacha utasikia wanawake wanakulalamikia " ukizalisha wanawake na ukawaacha, mabinti zako na dada zako nao watachezewa na kuachwa.."

Sasa nauliza umalaya wangu Mimi unawahusu Nini dada zangu???? Kwa hiyo dada angu apate matatizo ya kuachwa kwasababu tu Mimi kaka ake Malaya???? Kwa hiyo dada angu awe single mother kwasababu tu Mimi kaka ake nimefyatua single mothers kadhaa?????? Acheni mawazo ya kijinga.

Noma
Zinaa deni mkuu, na wakati wa upwaji huwa haichagui. Na mbaya zaidi labda wewe ulitumia gharama kubwa lkn wakati unalipa hilo deni yawezekana kabisa ikawa bure kabisa. Allah atuhifadh!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo ni huyo atakayezaliwa kutokana na kumwaga mbegu ovyo,atakuwa na maisha yapi?
 
Nadhani huwa wanamaanisha kwamba karma's da bitch
 
Babaa piga miti niko nyuma yako

Sent from my using Tapatalk
 
Back
Top Bottom