Hapa Ndio JamiiForums

Hapa Ndio JamiiForums

huwa yanasaidia sana kupatana na kuanza mwanzo mpya wenye heshima. pia kuna mabadiliko mengi tu hutokea ambayo ni positive. mfano mkulu uliyemzungumzia alibadili av yake immediateli na hata lugha yake na yangu ilibadilika, chunguza utaona.

hizi ni positive contributions za conflicts katika jamii. zinatusaidia kuji-adjust kama jamii na kujikosoa.

unapenda sana kesi nawe aaah!!!! muone afu nikikusaidia kusuluhisha ndo unaendelea kuleta jeuri
 
lakini hujamtendea Pearl haki...mbona kwenye ile thread hajamtaja mtu...labda iwe sijaisoma vizuri lakini sijaona jina la mtu...je kama ni mtu mwingine anamaanisha?....usiusemee moyo wake

....................... mpendwa, yamekweisha tazama yote yamekuwa mampya!!!!!!!!

mshukuruni Bwana kwa kuwa ni Mwema, Mshukuruni kwa kuwa fadhili zake ni za Milele
 
....................... mpendwa, yamekweisha tazama yote yamekuwa mampya!!!!!!!!

mshukuruni Bwana kwa kuwa ni Mwema, Mshukuruni kwa kuwa fadhili zake ni za Milele
hahahaaaaaaaaa wacha nicheke kwanza mie...................kumbe unayajua hayo maneno na wewe pia!!!
 
....................... mpendwa, yamekweisha tazama yote yamekuwa mampya!!!!!!!!

mshukuruni Bwana kwa kuwa ni Mwema, Mshukuruni kwa kuwa fadhili zake ni za Milele

kweli hapa ndipo sehemu ambapo tofauti za maneno hazipelekei uvunjifu wa amani na wala hazidumu zaidi ya nusu saa
 
unapenda sana kesi nawe aaah!!!! muone afu nikikusaidia kusuluhisha ndo unaendelea kuleta jeuri

hahaha.... jeuri iko wapi sasa? huoni hayo mabadiliko? au kwa kuwa ni mpwao???????????.........haya bwana kumbuka mpendwa imeandikwa "heri wapatanishi, maana hao wataitwa watoto wa Mungu" furahi na kushangilia dada kwani tangu leo utaitwa mtoto wa Mungu. ubarikiwe
 
ha ha haaa,limefurahi jamaa yangu dhaifu kweli huyu.

kipi dhaifu hapo, ni kupatana au kusamehe, kumbuka tunatakiwa kupatana hata saa mara sabini, sasa nani dhaifu, aliyesamehe mara saba, au yule aliyesamehe msaba mara sabini.

kumbuka msipowasamehe watu makosa yao, wala baba enu wa mbinguni hatawasamehe ninyi

wenzio tumeanza enzi mpya. na tuna uhakika kuwa baba yetu wa mbinguni ametusamehe makosa yetu yote

mbarikiwe wote
 
hahaha.... jeuri iko wapi sasa? huoni hayo mabadiliko? au kwa kuwa ni mpwao???????????.........haya bwana kumbuka mpendwa imeandikwa "heri wapatanishi, maana hao wataitwa watoto wa Mungu" furahi na kushangilia dada kwani tangu leo utaitwa mtoto wa Mungu. ubarikiwe

hilo linakupa shida pia tuliombee msamaha???
 
hilo linakupa shida pia tuliombee msamaha???

hapana dear be at peace always. use it as much as you can. ni kwa sababu tu that is ow you identify yourself!!!!!!!!

lakini umeona mabadiliko nadhani....................
 
Julius harafu sio vizuri hivyo unaondoka kimya kimya unarudi kimya kimya tumekutafuuuuuuuuuuuuuuuuta wewe 😀

Wote mnanifurahisha mie

Wewe si ulizichunia simu zangu bana....nilikupigia kama mara nne hivi kukuaga lakini ulikuwa huzipokei wala kuzirudisha. Next time nicheki kwenye fesibuku maana huko na update statasi yangu mara kwa mara
 
hapana dear be at peace always. use it as much as you can. ni kwa sababu tu that is ow you identify yourself!!!!!!!!

lakini umeona mabadiliko nadhani....................

this time yasiwe ya muda nataka mbadiliko yawe ya kudumu sawa eeeh!!!!
 
this time yasiwe ya muda nataka mbadiliko yawe ya kudumu sawa eeeh!!!!

lonh live my dia bht, dont wore, laws are thee to be brocken, life is there to be lived, bht is there to be obeyed.......................
 
kipi dhaifu hapo, ni kupatana au kusamehe, kumbuka tunatakiwa kupatana hata saa mara sabini, sasa nani dhaifu, aliyesamehe mara saba, au yule aliyesamehe msaba mara sabini.

kumbuka msipowasamehe watu makosa yao, wala baba enu wa mbinguni hatawasamehe ninyi

wenzio tumeanza enzi mpya. na tuna uhakika kuwa baba yetu wa mbinguni ametusamehe makosa yetu yote

mbarikiwe wote
usijali mkuu tupo pamoja
 
huwa yanasaidia sana kupatana na kuanza mwanzo mpya wenye heshima. pia kuna mabadiliko mengi tu hutokea ambayo ni positive. mfano mkulu uliyemzungumzia alibadili av yake immediateli na hata lugha yake na yangu ilibadilika, chunguza utaona.

hizi ni positive contributions za conflicts katika jamii. zinatusaidia kuji-adjust kama jamii na kujikosoa.
nimeiona na hii,sometime ukitulia huwa unatoa maneno yanayoeleweka sana.
 
Back
Top Bottom