Hapa Ndio JamiiForums

Hapa Ndio JamiiForums

Hapa ndio sehemu pekee inayonipa raha kululiko sehemu nyingine yeyote ile mtandaoni ambayo watu huwa wanajumuika na kuongea mawazo yao.

Hapa ndipo ambapo nimepata marafiki wapya wenye mawazo mapya kwa ajili yangu na kizazi changu kijacho.

Hapa nimeona watu wakitofautiana maneneno na mawazo, nimeona pia watu wakiombana msamaha na kusameheana, hii inaonyesha watu wamepuvuka kiasi gani.Hapahapa nimeona watu wakitafuta wachumba , naamini hapa hapa zitatoka ndoa bora sana katika jamii yetu.

Mungu ibariki JamiiForums ili iwe bora zaidi kuliko sasa ili tuendelee kuifaidi zaidi.
Ni hapa hapa pia kama una biashara unaweza ukauza na kununua,unatafuta shule nzuri kwa watoto wako hapa hapa utapata jibu na ni shule gani nzuri na ubora wake,ni hapa hapa utajifunza jinsi ya kuwa baba mwema kwa familia au mama mwema kwa familia ni hapa hapa pia utapata mashabiki wa mpira hasa timu zisizokuwa na mwelekeo kama Man united na Chelsea ha ha ha
 
nimeiona na hii,sometime ukitulia huwa unatoa maneno yanayoeleweka sana.

huyu niachie tumesha ahidiana atabehave tu hana neno!!!! he is a gud boy from now on........
 
huyu niachie tumesha ahidiana atabehave tu hana neno!!!! he is a gud boy from now on........
what??mcheki kule kwenye mada ya mama nim anavyochafua hali ya hewa,jamaa kashindikana.
 
Back
Top Bottom