GE2025 Hapa Mzee Kikwete Alikuwa anamaanisha nini?

GE2025 Hapa Mzee Kikwete Alikuwa anamaanisha nini?

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
usikae hata siku moja ukaamini watu wenye njaa, wafuasi wengi wa CCM wale oyaoya jamii ya kina Lusinde ni njaa njaa wanaowaza survival yao..

Mmeshiba = ndioooo, Mna njaa= ndioooo.
Unafikiri watu wa namna hii Wana akili timamu?... Watu wa namna hii ni njaa ndio I awaongoza.

CCM na system vimetekwa vyote ni mali ya wahuni siku nyingi, wao ndio waamuzi wa nini kifanyika, wao ndio wanatucheza shere na kutufanya wanasesere.

ndani ya mitaa ya Damascus - Syria.
Umenikumbusha kipindi fulani mwaka fulani. Kuna watu sehemu Moja waliulizwa, jamani mtachanja??? Majibu yaliyosikika sasaaa!! "Achanjaa, achanjii" hakuna kilichoeleweka
 
Siku moja wakati JK ni waziri, tukiwa Kilimani Club - Dodoma, aliwahi kutuuliza kama tuna "succession plans" kwa watoto wetu, sasa baada ya sakata hili la Polepole, ndio nimeelewa jinsi alivyo execute "succession plan" kwa Riziwani.
Aliongelea hiyo plan akiongozwa na hulka za kibinafsi. Mtoto wake Ridhiwani ni waziri hivi sasa na ameshamaliza kila kitu yeye JK.

Vipi kuhusu wazazi wenye watoto wenye akili kumzidi Ridhiwani lakini wanaishia huko vijijini kwa sababu hawana wa kuwashika mikono na kuwafikisha mahali fulani pazuri?.

Kuna kipindi miaka ya nyuma kidogo pale BOT waliorodhesha majina ya watoto wa vigogo waliokuwa na nafasi nzuri lakini elimu zao duni.

Baba zao wenye succession plans waliwapigia krosi. Ni akili zile zile za wanasiasa za kujitazama wao na familia zao huku wakikosa busara za kawaida tu za kuisambaza keki ya taifa kwa familia zenye watoto wenye maisha duni.

Nyerere anaendelea kukumbukwa kwa sababu alijitahidi kutowapendelea watoto wake kwa nafasi ya urais aliyokuwa nayo, angeweza kuwa tajiri sawa na Marehemu Mobutu lakini akachagua kuishi akifanana na mtu wa kawaida tu.
 
Aliongelea hiyo plan akiongozwa na hulka za kibinafsi. Mtoto wake Ridhiwani ni waziri hivi sasa na ameshamaliza kila kitu yeye JK.

Vipi kuhusu wazazi wenye watoto wenye akili kumzidi Ridhiwani lakini wanaishia huko vijijini kwa sababu hawana wa kuwashika mikono na kuwafikisha mahali fulani pazuri?.

Kuna kipindi miaka ya nyuma kidogo pale BOT waliorodhesha majina ya watoto wa vigogo waliokuwa na nafasi nzuri lakini elimu zao duni.

Baba zao wenye succession plans waliwapigia krosi. Ni akili zile zile za wanasiasa za kujitazama wao na familia zao huku wakikosa busara za kawaida tu za kuisambaza keki ya taifa kwa familia zenye watoto wenye maisha duni.

Nyerere anaendelea kukumbukwa kwa sababu alijitahidi kutowapendelea watoto wake kwa nafasi ya urais aliyokuwa nayo, angeweza kuwa tajiri sawa na Marehemu Mobutu lakini akachagua kuishi akifanana na mtu wa kawaida tu.

Ndio maana kila mwenye akili lazima iunge mkono operation system REFORM ili kila mtanzania aweze kuwa mshiriki kwenye ujenzi wa mifumo.

ndani ya mitaa ya Damascus-Syria.
 
Aliongelea hiyo plan akiongozwa na hulka za kibinafsi. Mtoto wake Ridhiwani ni waziri hivi sasa na ameshamaliza kila kitu yeye JK.

Vipi kuhusu wazazi wenye watoto wenye akili kumzidi Ridhiwani lakini wanaishia huko vijijini kwa sababu hawana wa kuwashika mikono na kuwafikisha mahali fulani pazuri?.

Kuna kipindi miaka ya nyuma kidogo pale BOT waliorodhesha majina ya watoto wa vigogo waliokuwa na nafasi nzuri lakini elimu zao duni.

Baba zao wenye succession plans waliwapigia krosi. Ni akili zile zile za wanasiasa za kujitazama wao na familia zao huku wakikosa busara za kawaida tu za kuisambaza keki ya taifa kwa familia zenye watoto wenye maisha duni.

Nyerere anaendelea kukumbukwa kwa sababu alijitahidi kutowapendelea watoto wake kwa nafasi ya urais aliyokuwa nayo, angeweza kuwa tajiri sawa na Marehemu Mobutu lakini akachagua kuishi akifanana na mtu wa kawaida tu.
JK ana ndoto ya kuona Riz anakuwa Rais angali yupo hai.
Hizi "shenanigans" zote tuzionazo CCM ni kwa ajili ya kumuweka mahali pazuri Riz.
 
Aliyeelewa anieleweshe na mimi nielewe

View attachment 3413330
Unaweza "kukiuka", mradi usionekane "umekiuka saaana"!
Mwenye kiPimo cha huko "kukiuka saana", ni watu wa aina yake Pekee.

Ndiyo maana wanaona hakuna ukiukwaji wowote uliotokea katika hayo waliyo yafanya.

Itabidi tuanze kuamini kuwa kuna namna fulani ya mafunzo maalum wanayo yaPitia hawa watu; maana ukiwafuatilia, hata humu JF, lugha wanazotumia zinafanana sana.

Tabia ya aina hii haiji tu kwa mtu bila kuandaliwa kwa namna fulani.
 
Alafu alivyosema hivyo na wajumbe walishangilia!!

Lusinde alivyosema mama Samia atupishe kwanza wajumbe walishangilia!

Kauli nyingine iliyosema akaye tu pia wajumbe walishangilia!
Ni kama vichekesho; lakini ndio ukweli halisi!
Hayo yakitokea kwenye kikao muhimu kabisa cha kuamua hatma ya nchi; lakini watu wenyewe walio na jukumu hilo wanakuwa kama wachekeshaji tu!
 
Miaka 75 mwezi Oktoba mwaka huu lakini anajidanganya kwamba bado ana akili kuliko watanzania milioni 65 anapenda sana makundi ya fitina.

Anafanya mazoezi ili aonekane bado yupo fiti lakini uzee ni asili huwa haukwepeki.

Alitakiwa awe amekaa kwenye sofa anasoma vitabu na kuongea na wajukuu lakini bado anazipenda safari za masaa kumi ndani ya ndege!.
Siku hizi Sijui nianzie waPi kuchangia kwenye hoja zako, mkuu 'Steven'!

Labda nikukumbushe tu kwamba TrumP, tayari anayo sabini na nane; na kabla yake, mtangulizi wake alikuwa juu zaidi.

Kuna akina Mseveni hapa, na kule Cameroon, jamaa kishagonga zaidi ya tisini, na bado anautaka!

Lakini naomba usinielewe vibaya mTanzania mwenzangu, kwani moyoni nasuuzika sana na sura hii mPya inayo jitokeza katika michango yako ya hivi karibuni.

Ni Tanzania yetu pekee, ndiyo inayo tuweka pamoja, zaidi ya tofauti zetu zote nyingine.

Siyo, u-ccm, u-chadema; u-cuf; u-mjini; u-porini, uhitimu wa Ukraine, au hapa kwetu mchangani n.k..

Inawezekana kuna jambo kubwa sana limetokea, au linaendelea kujitokeza linalo sababisha mabadiliko haya. Natamani sana yawafikie na wengi wengine

Na yawe ni mabadiliko ya kwelikweli; na isiwe maigizo kama hayo wanayoyafanya hao wajumbe wa Mkutano Mkuu wa CCM, tunao wajadili humu..
 
Kuahirisha vikao si bure, halafu sisi hatuhangaiki na mambo ya ccm wanayaleta wenyewe.

Kwani mimi ni Polepole?

Kati ya wewe kapuku na Polepole ni yupi anaijua ccm?
UmemPa za uso hasa; na anazistahili kwa kukuita wewe "mmbea".
 
JK ndiye anayeiharibu hii nchi. Ameendelea kuwa Rais kupitia nyumba ndogo yake. Alivyoweza kuifanya nyumba ndogo yake kutwaa madaraka, anawaona watu wote hawana akili, na yeye ndiye mmiliki wa Urais, hivyo anaamua safari hii ampe nani, kesho ampe nani. Hata mwaka 2015 alizidiwa tu mbinu na wafuasi wa Lowasa, lakini lengo lake alitaka ampe Urais mdogo wake, na nyumba yake ndogo awe makamu wake. Alishindwa kwenye nafasi ya Urais lakini alifanikiwa kuipenyeza nyumba ndogo yake kwenye umakamu.

Lakini pamoja na yote, Mungu wetu ni Mungu wa haki. Hakawii, wala hachelewi, bali hujibu kwa wakati ufaao na kwa namna ifaayo.

Nayakumbuka yale maandiko ya yule mtu aliyeona amefanikiwa sana, hata akasema kuwa sasa amebakiza kula, kunywa na kustarehe. Lakini Mungu akamwambia, mpumbavu wewe kwani usiku naitaka roho yako.

Wanapofanya huo ushenzi ili kupora na kumiliki mamlaka ya wananchi, wajue kuwa juu ya sisi wote yupo Mungu wa haki, na pembeni yetu kuna shetani bingwa wa hadaa.
 
Kuahirisha vikao si bure, halafu sisi hatuhangaiki na mambo ya ccm wanayaleta wenyewe.

Kwani mimi ni Polepole?

Kati ya wewe kapuku na Polepole ni yupi anaijua ccm?

Mimi baba ya mama yako, pumbaf kabisa wewe msukule wa Mbowe..!!

Usukule wa Mbowe umekupoteza, these days umechanganyikiwa..!!

Chadema mnaongelea mambo ya CCM as if wewe tumbili unajua kumbe hujui chochote, kazi kujipa empty hope, CCM unaijua au unacheza cheza tu, acha ujinga tumbili wewe
 
Mimi baba ya mama yako, pumbaf kabisa wewe msukule wa Mbowe..!!

Usukule wa Mbowe umekupoteza, these days umechanganyikiwa..!!

Chadema mnaongelea mambo ya CCM as if wewe tumbili unajua kumbe hujui chochote, kazi kujipa empty hope, CCM unaijua au unacheza cheza tu, acha ujinga tumbili wewe
Bila dola ccm ni wepesi kuliko pamba

FB_IMG_1574277425198.jpg
 
Back
Top Bottom