Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,584
- 287,238
Aliyeelewa anieleweshe na mimi nielewe
Kwahiyo hakutaka wavunje sanaAlikuwa kuwa wanavunja katiba
Unaambiwa kimenuka ile mbaya!Madhara ya kulazimisha mambo hayo!!
Mswahili tu.
Mtu hatari sana huyo, ni mzee lakini bado ana umjinimjini na ujanjaujanja mwingi
Wana laana hawa!!Unaambiwa kimenuka ile mbaya!
Kwahiyo Wajumbe wao wako kama Mazezeta tu?Alafu alivyosema hivyo na wajumbe walishangilia!!
Lusinde alivyosema mama Samia atupishe kwanza wajumbe walishangilia!
Kauli nyingine iliyosema akaye tu pia wajumbe walishangilia!
Kama uko serious, usitegemee mkutano mkuu hata siku moja. Ufanyaji kazi wake hauna tofauti na wa computer. Garbage in, garbage out. Kamati kuu na halmashauri kuu zikiwa na wahuni, chama kimekwisha!Kwahiyo Wajumbe wao wako kama Mazezeta tu?
Aiseeee!!!Kama uko serious, usitegemee mkutano mkuu hata siku moja. Ufanyaji kazi wake hauna tofauti na wa computer. Garbage in, garbage out. Kamati kuu na halmashauri kuu zikiwa na wahuni, chama kimekwisha!
Eeh na ndio maana muda huu Facebook haipo hewaniUnaambiwa kimenuka ile mbaya!
Wanashangilia kila kitu kama mazuzuAlafu alivyosema hivyo na wajumbe walishangilia!!
Lusinde alivyosema mama Samia atupishe kwanza wajumbe walishangilia!
Kauli nyingine iliyosema akaye tu pia wajumbe walishangilia!
Body language tells a lot. Wana CCM punguzeni tamaa mkemee maovu ndani ya chama chenu. Tatizo wote wamekaa kimya kwa sababu wanategemea au wanatarajia teuzi mbalimbali. Mbona sasa hivi mnaweza kuishi bila teuzi. 😂😂😂😂