GE2025 Hapa Mzee Kikwete Alikuwa anamaanisha nini?

GE2025 Hapa Mzee Kikwete Alikuwa anamaanisha nini?

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,584
Reaction score
287,238
Aliyeelewa anieleweshe na mimi nielewe

Screenshot_2025-07-21-18-52-27-1.png
 
Kama uko serious, usitegemee mkutano mkuu hata siku moja. Ufanyaji kazi wake hauna tofauti na wa computer. Garbage in, garbage out. Kamati kuu na halmashauri kuu zikiwa na wahuni, chama kimekwisha!
Aiseeee!!!
 
Back
Top Bottom