Hapa mtoto wako akirogwa utamlaumu nani ?

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
9,035
2,000
eng_41.jpg
 

ncm

Member
Jun 8, 2015
35
0
Ajilaumu mzazi! Ndo maana wanashauri sio kila kitu ushirikishe watu maana huwezi jua unayemshirikisha atapokeaje ujumbe wako!
 

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,813
2,000
Ajilaumu mzazi! Ndo maana wanashauri sio kila kitu ushirikishe watu maana huwezi jua unayemshirikisha atapokeaje ujumbe wako!
Husda...hata makazini..ooh ninajenga,ooh nimefungua bizness...mara kijigari....chunga sana.
 

ncm

Member
Jun 8, 2015
35
0
Sio lazima uchawi, kuna mtu unakuta hapendi mafanikio ya watu kabisa, kwa iyo anapofahamu mambo yako atakuombea mabaya kila cku!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom