Hapa kuna usalama kweli.

Hapa kuna usalama kweli.

jchofachogenda

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Posts
537
Reaction score
123
Hata kama ni mwalimu wa mazoezi lakini si kwa style hii,huyu kuna kitu anataka si bure. 124.JPG
 
Hapa hata ukiwa na moyo wa chuma yatakushinda, inataka moyo, ibilisi asikuingie!!
 
pata picha unamtembelea mke wako au mchumba wako mazoezi unakuta kakunjwa hivo uku mwalimu wake akimshika nyeti hivo
 
Mwenzenu walaaa hana dhamira hiyo bali ni mawazo yenu
 
namwonea wivu

Duh! alivyowakamata, inaonekana ni kawaida. alafu mbona kama kawapiga dole vile? hebu cheki fresh.KAMA NI MKE WANGU ZOEZI HAENDI TENA, HIVI MASIHARA MJUE? CHEZEYA HILO ENEO WEYE?
 
Halafu kwani hakuna sehemu nyingine ya kuwashika ili kuwasapoti mpaka hapo kwenye kipochi manyoya jamani.

Kama ni hivyo na mm nitaanzisha ya kwangu, tena bila kiingilio.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom