Hapa kuna usalama kweli. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa kuna usalama kweli.

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, Jul 5, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hata kama ni mwalimu wa mazoezi lakini si kwa style hii,huyu kuna kitu anataka si bure. 124.JPG
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  3. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli ukikubali unaliwa
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Duh! mie hilo litanishinda..
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,041
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hahahah, sana hapo si kashika vipochi manyoya, au naona vibaya?:eek:
     
  6. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 457
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa hata ukiwa na moyo wa chuma yatakushinda, inataka moyo, ibilisi asikuingie!!
     
  7. B

    BLB JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    namwonea wivu
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 145
    pata picha unamtembelea mke wako au mchumba wako mazoezi unakuta kakunjwa hivo uku mwalimu wake akimshika nyeti hivo
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu walaaa hana dhamira hiyo bali ni mawazo yenu
     
  10. H

    Henry Philip Senior Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! alivyowakamata, inaonekana ni kawaida. alafu mbona kama kawapiga dole vile? hebu cheki fresh.KAMA NI MKE WANGU ZOEZI HAENDI TENA, HIVI MASIHARA MJUE? CHEZEYA HILO ENEO WEYE?
     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Halafu kwani hakuna sehemu nyingine ya kuwashika ili kuwasapoti mpaka hapo kwenye kipochi manyoya jamani.

    Kama ni hivyo na mm nitaanzisha ya kwangu, tena bila kiingilio.
     
Loading...