Hapa kuna kuchepuka kweli? Wake wanne

buzitata

JF-Expert Member
Apr 11, 2017
1,726
2,000
Mh kwa mizigo hyo kama kweli atakua anaipga vile inavotakiwa sidhani kama atakua na tamaa ya kutaka kuchepuka


Mi nshawahi kuwa na tandamu hilo ilikua in shidaaaa ikitokea kawiki umefululiza lazima mwili utauskia unakua kama unamaumivu ya ndani kwa ndani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom