Hapa kuna haja ya kuacha pesa ya matumizi?

Hapa kuna haja ya kuacha pesa ya matumizi?

Hela ya dh
Happy fathers day...

Kwa wale mlioa, tunaokaa na wachumba zetu au wapenz zetu kuna mada hii inatuhusu. Eti kuna haja ya kuacha pesa ya matumizi kwa mkeo/mpenzi kama ndani kila kitu kipo? Mfano fridge ina kila kitu, mchele sijui unga upo yan takataka zote zipo yaani yeye ni kupika tu.

Sasa nauliza kuna haja ya kumwachia pesa? Na kama unaacha uache kias gan? Wale wazoefu tusaidiane.
Hela ya dharuraa
 
Ukifsnya hivyo hakikisha awe ana kazi au biashara.
Lakini akiwa hana cha kumfanya ashike hela huwa wanalalamika sana.

Wanakuwa hawana hela za kushika mkononi.
Laiti mngejua jinsi wanavyolamika mngekuwa mnawapa tu hela hata hizo nyama wakanunua wenyewe.

Sawa tajir
 
usipokaa nae chini mkaongea hili swala utaishia kumfokea au kumwona mchunaji. kaa nae mueleze jinsi ambavyo wewe unaona hakuna haja ya kuacha hela, na yeye umsikilize anasemaje kuhusu uhitaji wa kuacha hela ya matumizi.. hii itakusaidia kuelewa mnatofautiana wapi na mkafikia solution.

uspofanya hivyo utaishia kumjaji vibaya na yeye ataishia kukuona mkatili kumbe mnafikiriana vitu ambavyo sivyo jinsi mlivyo kabisa.
 
Ila wanaume jamani ndo maana mnaitwa mafurushi.

Mimi tu nikiwa natoka labda namuacha dada lazima niache mezani buku au buku 2.

Na hapo nimeondoka nimeshapika chakula wao ni kupakua tu.

Nikikuta kaktumia anasema ametumia vipi akiwa hajatumia naikuta safi.

[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]

Njie ndo mnataka wake zenu hata akitamani soda tofauti na iliyokuwa kwenye friji mpaka akuambie.

[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kujaza friji sio kukamilisha kila kitu we jamaa sasa kama huamini jaza kila kitu alafu alafu acha elf kumi mezani kama ukirudi utaikuta.

Sasa we kaulize imetumika kwenye nini kama ujaambiwa "ata haijatosha"[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Kujaza friji sio kukamilisha kila kitu we jamaa sasa kama huamini jaza kila kitu alafu alafu acha elf kumi mezani kama ukirudi utaikuta.

Sasa we kaulize imetumika kwenye nini kama ujaambiwa "ata haijatosha"[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
familia kama hii ni kuuwana asa me nakumbusha ancle wangu alikuwa akiacha hela ya matumizi 10000 muda mwingn inakata muda mwingine inabaki
 
familia kama hii ni kuuwana asa me nakumbusha ancle wangu alikuwa akiacha hela ya matumizi 10000 muda mwingn inakata muda mwingine inabaki
Sio kuana mkuu ukizoea ni jambo la kawaida tu ukizoea maana huach kila siku unaacha tena unajidai umesahau kwenye surual kama kifuta jasho nae anywe soda ya moto.
 
Fanya Kama Mimi, Wewe wacha mzigo wa mwezi mzima Kama 1.5mil inatosha kabisa,Wajazie na umeme basi. Watanunua wenye mahitaji yao ya mwezi mzima.
 
Kujaza friji sio kukamilisha kila kitu we jamaa sasa kama huamini jaza kila kitu alafu alafu acha elf kumi mezani kama ukirudi utaikuta.

Sasa we kaulize imetumika kwenye nini kama ujaambiwa "ata haijatosha"[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]

Hii htr
 
Ila wanaume jamani ndo maana mnaitwa mafurushi.

Mimi tu nikiwa natoka labda namuacha dada lazima niache mezani buku au buku 2.

Na hapo nimeondoka nimeshapika chakula wao ni kupakua tu.

Nikikuta kaktumia anasema ametumia vipi akiwa hajatumia naikuta safi.

[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787]

Njie ndo mnataka wake zenu hata akitamani soda tofauti na iliyokuwa kwenye friji mpaka akuambie.
hahahhahhahahahahaa aua dada nimekuelewa kwa kweli
 
  • Thanks
Reactions: amu
Happy fathers day...

Kwa wale mlioa, tunaokaa na wachumba zetu au wapenz zetu kuna mada hii inatuhusu. Eti kuna haja ya kuacha pesa ya matumizi kwa mkeo/mpenzi kama ndani kila kitu kipo? Mfano fridge ina kila kitu, mchele sijui unga upo yan takataka zote zipo yaani yeye ni kupika tu.

Sasa nauliza kuna haja ya kumwachia pesa? Na kama unaacha uache kias gan? Wale wazoefu tusaidiane.
Ipo sana mkuu lazima uache fedha ndani kama emergency tu,kinaweza kupita kitu chochote cha kununua!! Sie binadamu anaeza akaumwa ghafla akaita ubber au kuchukua bodaboda kwenda hospital.
 
Back
Top Bottom